Hạng B1
15/4/09
55
0
6
hcm
www.vw.com.vn
Bác hònđá bị quất sưng mặt mũi tay chân nằm ở phòng chăm sóc đặc biệt rùi,bác nào rảnh mang "cô gái hà lan" wa thăm bác ấy đi ạh!

Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
Đã bảo là "duntouchme" thế mà "hòn đá" cứ touch hoài (không những thế còn ném hòn...............đá nữa) không ngơi nghỉ luôn thế  thì ko bị bầm dập mới là lạ đó 

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Hònđá nói:

Mợ Quynhchau ác quá, tó em quả này thiệt là không biết nói sao... hoạt cảnh này em quên mất đang làm gì rồi nhưng chắc chắn là em không dám khủng bố bạn em đâu...chắc ách xì quên úp nắp
Không khủng bố bạn gái mà ách xì quên úp nắp như thế chắc "gổ" hết cả mặt, còn gì là mặt bạn goái bác???  Mà các bác thấy e bình loạn có hợp hoàn cảnh không? Mặt mũi bác Hòn đá đằng đằng sát khí y như chuẩn bị sung trận quyết chiến 1 mất 1 còn kakaka

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
hdquynhchau nói:
hi_arch nói:
Chết cười với bình loạn của Quỳnh Châu, ảnh thì thật sinh động và hài hước!
Chúc mừng HFC có thêm một "nhiếp ảnh da" chiên nghiệp!
Tặng em nè
Cám ơn c Hi_arch, cám ơn các bác đã động dziên... e sẽ cố gắng hết mìn.

đồng ý hihi...Quynh Chau bình loạn rất là nhí nhảnh như con cá cảnh :D ! HFC có thêm nhân tài mới

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
908s nói:
kevinthai nói:
nhạc của bác chọn lọc nghe cực Cool & tê cả người - nhất là các thể loại Jazz, Blue & Slow.... nên HFCer mà được tặng đĩa sẽ là món quà Giáng sinh thật hay! 

@Kevin: Lúc này em đi ngựa hoang bác à lịch kín mít, bìa nhãn có thể làm lần sau đi. Trước mắt chỉ có thể burn CDs để ae bỏ trong xe nghe chơi thư giản nha.Thấy bác + Conkiencon cũng thích loại này em chọn album Ten New Songs của Leonard Cohen nhé:

01 In My Secret Life
02 A Thousand Kisses Deep
03 That Don't Make It Junk
04 Here It Is
05 Love Itself
06 By the Rivers Dark
07 Alexandra Leaving
08 You Have Loved Enough
09 Boogie Street
10 The Land of Plenty
Bonus
11. Song Sung Blue (Jheena Lodwick)
12. What a diffirence a day Makes (Don Williams)
13.Lay Down Beside Me (Julio Iglesias)
14. Crossing Love (Julio Iglesias)
15. Started Days (Julio Iglesias)

Giữa tuần em đi HN có event, tuần sau về gởi cho mọi người nha. Hv fun!

908s: đĩa nhạc hứa đâu rồi :D

chỉ cần đưa đĩa gốc cho Kevin sẽ burn tiếp cho!

rồi Kevin kết hợp với designer TrungKien làm cái bìa HFC - làm tặng & gây quỹ cho HFC đ...ê!
bác cố gắng thứ 6 tuần này bàn giao để ace có cái đón Noel & new year nữa chứ!

Hạng D
10/6/09
1.086
548
113
@Kevin:
Em upload source CD và đã PM cho bác link download về burn ra CD. Có gì chưa rỏ bác alo em nha

Reply bác mấy ngày rồi không thấy trả lời, nay lại hối quá. Sáng nay em đi HN nên gởi CD cho bác theo cách này nhé. Chrs