Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Em xuất phát đây,đến nơi em sẽ report tình hình đường sá nhé.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
lovecars nói:
Gần đến giờ xuất phát rồi em thiệt là nôn quá đi,ae mình tổ chức thi máng trượt tại Datanla đi anh Sơn và bác kevin bảo đảm đua xong lên nhìn thấy mình có 2 chiếc xe luôn..:D:D
acac, lần trước đứa nhỏ thử trượt máng thích lắm, nhưng cảm giác chưa đã!
đầu tuần rồi, dẫn tụi nó vào Đại Nam, đi tàu lượn siêu tốc, lộn 3 vòng, tụi nó tỉnh bơ, anh thì rêm cái lưng ê ẩm hết 1 ngày, già rùi.

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN
Cho em hỏi mai 6h tập trung là đi luôn hay ăn sáng xong mới đi vậy bác? Nếu xuất phát luôn thì em ăn sáng trước :)

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Ngày mai em cũng đi ĐL , hy vọng gặp các bác . Em xuất phát 6 giờ từ quận Tân Phú , xe Carens bạc số .55 .

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
CarTen nói:
Cho em hỏi mai 6h tập trung là đi luôn hay ăn sáng xong mới đi vậy bác? Nếu xuất phát luôn thì em ăn sáng trước :)
tập trung 6h vô Big C mua đồ ăn luôn bác

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
A2.0 nói:
lovecars nói:
Gần đến giờ xuất phát rồi em thiệt là nôn quá đi,ae mình tổ chức thi máng trượt tại Datanla đi anh Sơn và bác kevin bảo đảm đua xong lên nhìn thấy mình có 2 chiếc xe luôn..:D:D
acac, lần trước đứa nhỏ thử trượt máng thích lắm, nhưng cảm giác chưa đã!
đầu tuần rồi, dẫn tụi nó vào Đại Nam, đi tàu lượn siêu tốc, lộn 3 vòng, tụi nó tỉnh bơ, anh thì rêm cái lưng ê ẩm hết 1 ngày, già rùi.

Dzậy mai mình đi trượt máng anh hén.:D

Tình hình đường sá hôm nay em đi chỉ gặp 1 chốt xxx duy nhất ở Lộc An thôi.Lưu ý đến ngay tấm bảng ghi địa phận Lâm Đồng sẽ có nguyên cái ổ voi các bác sedan lưu ý nhé.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
tommyha nói:
Em mới đi về hôm CN 17/7 , so với cách nay 1 tháng thì đường hôm nay xấu hơn :
1/ Đoạn madaguoi có 1 chổ đang lở đường hố rất sâu , bận đi thì thấy 1 xe tải sụp , lúc về thì 1 xe khách bị . Chịu khó lấy qua hết lane ngược chiều canh chổ đường không sụp mà bò , xe sedan thì phải cẩn thận 1 chút .
2/ Sắp vào đèo chuối đường hơi xấu .
3/ Đèo Bảo Lộc xuất hiện nhiều ổ gà , hiện đang vá đường chắc lúc mấy bác đi là OK rồi .
4/ Cẩn thận tốc độ ở Phú Túc , Định Quán , Tân Phú thôi vì hầu như lúc nào cũng có trạm
Em cũng đi thời gian này..tiếc là không biết để gặp bác. Chi tiết 1 các bác cũng nên chú ý. Đoạn này chạy nhanh, nhìn xa thì không biết cái ổ khủng long này đâu. Sedan mà bay xuống em nghĩ ...ặc ặc...chắc tèo luôn cái gầm

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Nhóm ngẫu hứng Đà Lạt 4 xe, xuất phát từ Big C, tới trạm dừng cafe Trâm Anh Bảo Lộc 10h30, bác Carten tạm biệt đoàn ở lại Bảo Lộc, bác dalat phi thẳng lên đà lạt trước, còn em với bác Kevin Thai.
Đường xá, nếu so với đường đi Vũng Tàu thì tốt quá, Đồng Nai xxx nhiều, nhưng hình như ko nhắm 4b, cao tốc Liên Khương vẫn vậy, vắng vẻ, rình đoạn thẳng, em nạp 1 phát hơn 200km/h, đa đã.
Không khí đà lạt dễ chịu, hồ Xuân Hương có nước, ăn trưa cơm niêu Như Ngọc xong e chia tay bác Kevin, hẹn trưa hoặc tối mai tái nạm!
PS: em ko mê chụp hình, cũng lười up hình, chỉ có tiếng thôi!

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
ack ack .. bác A.2 chạy kinh quá - một cái vèo ~200km/h
em phía sau chỉ dám ~ 165km/h không dám hơn

@4runner, lovecar... : các chiến hữu tối thu xếp được thì tầm 7-8g tập hợp chổ em lengkeng chơi!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Ngày đầu tiên em nói với tiếp tân muốn trải nghiệm "hide-way" cho nên thu xếp cho e vào cái villa 12 này:
HFC off cùng TFC: ngao du hè Dalat 22-24/07/11

có phòng tiếp khách & thư viện khá lớn - chổ này có thể tiếp đó được đoàn 5-7xe cả nhà HFC & TFC mình leng keng :)

trước sân:

trẻ con tha hồ mà hái đào, bơ, mận ... trong khi ae mình leng keng :)