Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Em & vài bác bên hội Toy sẽ đi Dalat cuối tuần này từ 22-24/07/11

lập thớt để các bác đang có ý định đi Dalat thì tụ hợp lại cùng đi cho vui.

Tiêu chí mọi thứ phải tự lập & tự lo mọi thứ: hotel tự đặt, ch/trình tour tự thiết kế, xe tự kiểm tra, xăng phải đổ đầy bình, khi đi thì tự do ăn uống theo món mình thích, đến Dalat thì tự khám phá điểm mình muốn đến ... tiêu chí là có thêm chiến hữu để giao lưu, 888 ... cho hành trình vài trăm km đỡ buồn :)

Xuất phát: đúng 6g sáng thứ 6 ngày 22/07 tại Big C - ngã 3 Vũng tàu.

Bộ đàm: tần số 1

1. Kevinthai
2. A 2.0
3. Carten
4. Lovecars
----- o o o ----

Mời các bác cùng ngao du & thu giãn ngày hè!!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/4/11
15
0
0
62
Chao cac ban. To di hoi mua bo dam thi ho noi phai biet tang so may de ho cai vao moi sai dc. Neu cac ban co kinh nghiem mua bo dam o dau chi dum to voi nhe. Cam on nhieu.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Em mới đi về hôm CN 17/7 , so với cách nay 1 tháng thì đường hôm nay xấu hơn :
1/ Đoạn madaguoi có 1 chổ đang lở đường hố rất sâu , bận đi thì thấy 1 xe tải sụp , lúc về thì 1 xe khách bị . Chịu khó lấy qua hết lane ngược chiều canh chổ đường không sụp mà bò , xe sedan thì phải cẩn thận 1 chút .
2/ Sắp vào đèo chuối đường hơi xấu .
3/ Đèo Bảo Lộc xuất hiện nhiều ổ gà , hiện đang vá đường chắc lúc mấy bác đi là OK rồi .
4/ Cẩn thận tốc độ ở Phú Túc , Định Quán , Tân Phú thôi vì hầu như lúc nào cũng có trạm

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
tommyha nói:
1/ Đoạn madaguoi có 1 chổ đang lở đường hố rất sâu , bận đi thì thấy 1 xe tải sụp , lúc về thì 1 xe khách bị . Chịu khó lấy qua hết lane ngược chiều canh chổ đường không sụp mà bò , xe sedan thì phải cẩn thận 1 chút .
3/ Đèo Bảo Lộc xuất hiện nhiều ổ gà , hiện đang vá đường chắc lúc mấy bác đi là OK rồi .
4/ Cẩn thận tốc độ ở Phú Túc , Định Quán , Tân Phú thôi vì hầu như lúc nào cũng có trạm
Cám ơn thông tin bổ ích của bác, đặc biệt 4/

Hạng B2
14/1/11
160
1
18
63
tommyha nói:
Chính xác con gà ác

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
kevinthai nói:
@A2.0 : nếu bác tìm được cái máy phát hiện xxx thì càng tuyệt! :)
ko kiếm được bác ui, nghe nói bác đạp cũng máu lắm hả?
hên xui vậy!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
A2.0 nói:
kevinthai nói:
ko kiếm được bác ui, nghe nói bác đạp cũng máu lắm hả?
hên xui vậy!

ack ack .. em đạp cũng hên xui - lúc nào mà chạy buồn ngủ quá thì lâu lâu em cũng làm vài cú ngoạn mục để tỉnh táo :)))

thế bác đạp thế nào? xe 2.0 chắc cũng "nhất dương chỉ" lắm đây :)

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
kevinthai nói:

Em thấy cái này gần đến trạm xăng , quán ăn nó mới báo :D

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
michaelca nói:
Chao cac ban. To di hoi mua bo dam thi ho noi phai biet tang so may de ho cai vao moi sai dc. Neu cac ban co kinh nghiem mua bo dam o dau chi dum to voi nhe. Cam on nhieu.

Bác ghé Viễn Tín múc cái này nè,bác cứ nói cài tần số OS họ tự động làm vì member OS đều bị luộc ủa quên bị dụ mua ở đây trong đó có em:D:D.Giá hình như là 1,45tr được tặng kèm dây sạc trên xe luôn
[link]http://vientin.vn/vn/?frame=product&p=359[/link]

@kevinthai : em xuất phát vào thứ 5 ngày 21/07 hẹn gặp các bác trên Đà Lạt nhé