Bác New York ơi,
Như vậy bác có đi chuyến này không ?nếu có thì hay quá ! bác rành cung đường này thì làm người dẫn đường.
@ Bác Kevin : ở dưới quê Thơ có tôm càng sống rất ngon, bánh ít rất ngon... mình cũng làm một mớ cho ấm bụng chứ ạ !!

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
Re:HFC Offline Lần 13: về Mỹ tho câu cá rô đồng chiên giòn - CNhật 29/6

a kevin ơi chót thời gian đi chưa a ? nếu lần này đi thi e ko qua lotte nữa mà gặp nhau ở ngã 3 nguyễn văn linh với quốc lộ nha ? vì e ra đó gần hơn . som gap moi nguoi

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Chào các bác BTC, các bác cho em hỏi lịch sáng đi tối về hay đêm ngủ lại ạ/ thấy chương trình hấp dẫn quá chừng mà em có baby nhỏ nên sợ theo không được :p/ không phải trong hội có đc đăng ký không ợ.
Cảm ơn các bác

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

CarTen nói:
Chào các bác BTC, các bác cho em hỏi lịch sáng đi tối về hay đêm ngủ lại ạ/ thấy chương trình hấp dẫn quá chừng mà em có baby nhỏ nên sợ theo không được :p/ không phải trong hội có đc đăng ký không ợ.
Cảm ơn các bác

Có baby thì sáng đi chiều về được bác ạ , bác đi chơi với tụi em rồi thì ghiền lúc nào không hay luôn đó ạ .

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

@Tô mì gói: Ông có đi hem mà tám chín ở đây? ;) "Độ" nào cũng hép dẫn quá...nan giải hỉ :cool:

Hạng B2
18/6/09
379
30
28

Countryside nói:
Dạ chương trình mở, đi trong ngày về hoặc ở lại cũng được ạ.
Bác về quê em chơi nhé !

Thấy chương trình hay quá, đồng thời chưa tham gia off với HFC lần nào nên cho em theo luôn nhen bác

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@conkiencon: cái tiêu đề của thớt đã fix ngày rồi - có th/gia không cứ vào quăng bom rồi tới ngày thì biến mất tiêu ah! :))) - túm lại: 27 & 28/08/11 - tập hợp: siêu thị Lotte Q.7 lúc 7g sáng thứ 7 (27/8/11)

mục đích tập hợp tại 1 điểm là để BTC ktra quân số đầy đủ rồi cùng xuất phát & kiếm cớ phạt lấy tiền ăn nhậu đó hihi ... chứ giờ ai cũng nói em đợi điểm A, điểm Y ... rồi điểm Z - mà đoàn chừng 10 điểm dừng, mỗi chổ phải dừng lại đón, đợi, chào ... thì tèo luôn cái ch/trình :) = cho nên chịu khó chút đi cưng!!! Một người vì mọi người - mọi người vì một người :)))

ngoại trừ nhà CKC chạy ra ngã 3 NVLinh - QL (chổ cuối đường NVL có cầu vượt thì phải) quá gần thì ok - thống nhất thêm 1 điểm dừng duy nhất nữa là NVL - QL (cuối đường NVLinh)

@carten: nhào vô đi bác - ch/trình mở mà 2 ngày cũng được mà sáng đi chiều về thì đi cùng với bác Billy nhen! Nhưng ch/trình tôm càng nướng muối ớt, khoai lang dùi lửa, cà pháo dùi than ....văn nghệ cây nhà lá vườn của Cside chỉ diễn ra vào đêm lửa trại thôi ack ack ...

@tô mì: Qchau nói đúng đó - cái nào cũng tuyệt cú mèo, đứng ở ngã 3 đường sắp tới giờ xuất phát rồi thì phải quyết đoán đ...ê
- chứ HFC mà thiếu mất 2 tay phụ xử lý tôm càng nướng, cá rô đồng, bánh xèo, nghêu hấp xã ... tối thì nghe vọng cổ làm vài ly rượu đế nàng Hương mơ mơ màng màng .. hix ... cơ hội hiếm lắm vì Cside năm khi mười họa mới dẫn đoàn về một lần thôi! còn "cái kia" thì bất cứ lúc nào đi cũng được ah!

@hgiao: lần này phải quyết tâm nha bác - cái gì cũng khó lúc đầu phải quyết đoán & mạnh mẽ thì mới th/gia được - cứ là chiến hữu HFC là th/gia được hết! wéo-cằm to Mekong Delta holidays !!!
:D

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Update 06/08/2011:
1. Cside A+B
2. Kevin A+B + 2N
3. HTX A+B
4. Billy A+B + 2N
5. Conkiencon A + Longleg :)
6. CarTen A+B
7. HGiao A + ???
------- o o o ----

Tổng cộng: 07xe - 18pax
hy vọng giờ cuối khoảng 15xe - 30pax :)))) - khóa sổ là vừa!