Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Re:HFC nên đi Dalat cuối T8??? - thuê trọn căn villa giá chỉ 1,5tr/ngày :)

Ặc ặc, tiêu đề bác chủ thớt ghi là cuối T8, giờ là cuối tháng 7, tức là cuối tuần này. Gấp quá làm em không kịp trở tay thay quần áo.

Em kẹt off CNL vào CN 1/8. Chưa biết tính sao. Để em xem rồi báo lại bác kevin nhé. Xin tạm 1/2 cục gạch. 2L

Hạn chót đóng quyết tâm là khi nào bác ơi ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:HFC đi Dalat 30/7 - 01/08 - cắm trại & tiệc BBQ tại biệt thự Như Anh!!!

sogea nói:
Ặc ặc, tiêu đề bác chủ thớt ghi là cuối T8, giờ là cuối tháng 7, tức là cuối tuần này. Gấp quá làm em không kịp trở tay thay quần áo.

Em kẹt off CNL vào CN 1/8. Chưa biết tính sao. Để em xem rồi báo lại bác kevin nhé. Xin tạm 1/2 cục gạch. 2L

Hạn chót đóng quyết tâm là khi nào bác ơi ?

ACE HFCer máu quá - chứ kế họach em thì đi Cam tắm biển Sihanouk Ville 13~15/8 về rồi mới đi tiếp
giờ đã book phòng & lên ch/trình rồi thì chơi luôn bác ah!

* biệt thự Trường Xuân có 08 phòng: 02 phòng lớn 2 giường 4pax giá 300k/day - phòng nhỏ 1 giuờng đôi 200k/day
* em cũng đã dự phòng thêm biệt thự 43 ĐTHòang 04 phòng ngủ - giá bao trọn gói ng/căn này là 800k/day - cho nên bác có đăng ký thêm cũng vô tư luôn! lúc đó cả nhà HFC mình "chiếm" luôn 2 cứ điểm luôn! :):)

+ Hạn chót đăng ký: hết ngày thứ 5 tuần này :) - nhưng quyết tâm thì phải chuyển tiền nha - chứ để em book rồi các bác không đi - lên Dalat nó đè em ra lấy tiền là chết em hi hi ...

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

tommyha nói:
Bác kevinthai ơi , em sẽ tính lại 90% cơ hội sẽ cố gắn đi . Trong trường nhà em đi nhưng muốn ở Như Anh 2 phòng thì k biết có còn phòng không anh ? Anh cho số phone của anh để lên lạc nhé .

bác xem trả lời của em phía trên:
Trường Xuân Villa : 8 phòng
Trường Vũ villa : 4 phòng
nên nếu đi nhiều hơn 08 phòng (vd: 10phòng) thì mình thuê luôn Trường Vũ Villa

cục đất sét em: 0903 863777 Kevin

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113

em tạm đặt gạch nghe bác HT, chờ thông tin cuối cùng rồi chuyển thóc luôn

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA

Ui, ngày mai là thứ 6 rồi các Bác ơi!!! Bác Kevin ơi như vậy lộ trình mình sẽ đi như thế nào vậy??? Ngày mai chắc em đi trễ, sẽ gặp các Bác ở đà lạt nhé. Còn về phần lúa gạo em sẽ đóng góp khi gặp bác vì trong acc của em giờ này còn đồng nào đâu, hihihihi. Nhưng bác cứ yên tâm nhé.

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai

ơ thế mai các bác đi rùi à, t7 và CN em có 2 cái đám cưới hic hic
tuần sau về VT nhậu nha Lờ Mờ Thắng

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

LMTHANG nói:
Ui, ngày mai là thứ 6 rồi các Bác ơi!!! Bác Kevin ơi như vậy lộ trình mình sẽ đi như thế nào vậy??? Ngày mai chắc em đi trễ, sẽ gặp các Bác ở đà lạt nhé. Còn về phần lúa gạo em sẽ đóng góp khi gặp bác vì trong acc của em giờ này còn đồng nào đâu, hihihihi. Nhưng bác cứ yên tâm nhé.

LMT không đi chung à??? Mừng quá:D Em nhớ PM số Tel cho anh Kevin để hẹn em vô Trần Lê Gia Trang chơi nha.

Anh Kevin thông báo gút sổ luôn đi anh. Em nghĩ chắc cũng ae HFC mình thôi chứ mấy bác vãng lai chắc cũng chỉ...lai vãng thôi .

PS : em vẫn 2P nha anh.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

Bác kevin ơi, tình hình là sát ngày quá. E không thu xếp được...xin quota Bộ nội vụ nhà em cũng không được duyệt luôn. Nên em xin rút ạ. Chúc đoàn co chuyến đi vui vẻ và an toàn.

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm

tình hình là rất tình hình....thứ 6 này e cho mượn xe rồi...tiếc quá ko đi được với HFC mình rồi..hẹn dịp khác vậy !bác LMTHANG lâu quá ko gặp nhé...mấy thằng chạy xe khách sg-vt đang tìm bác kìa....hehe

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

conkiencon nói:
tình hình là rất tình hình....thứ 6 này e cho mượn xe rồi...tiếc quá ko đi được với HFC mình rồi..hẹn dịp khác vậy !bác LMTHANG lâu quá ko gặp nhé...mấy thằng chạy xe khách sg-vt đang tìm bác kìa....hehe

well-noted em!
em ở nhà để dành sức đi Cam vậy! nhưng nếu đi Cam mà cũng cancel thì ném cho a cục gạch biết sớm nhen! hi hi

Update:
1. Kevinthai (2L + 2N)
2. Traisg 1 (2L + 1N)
3. Traisg 2 (2L)
4. HTXa (2L)
5. LMThang (2L)
-------o o o-------
do không chắc chắn cơm tấm Kiều Giang đã mở cửa lúc 4g sáng
cho nên cả nhà có mặt đúng 05g sáng tại trạm thu phí Hà Nội & bật bộ đàm kênh số 1 nhen

@ Thông tin mua & thuê bộ đàm: http://www.otosaigon.com/forum/m2378609.aspx
bác nào chưa có bộ đàm thì khi đi mua thì thuê giúp cho LMThang một cái với!!??

@ Ai đến trễ hơn 05 phút thì nộp phạt 02 chai rượu vang đỏ Dalat cho buổi tiệc BBQ

@ LMT thì do xuất phát từ VT nên em tranh thủ "rượt" kịp cả nhà - để cùng tham quan khu du lịch Trần Lê Gia Trang
nếu tụi anh mà đến TLGT rồi mà em chưa đến xem như đi trễ phạt 1 túi giấy 3L rượn vang Dalat cho buổi tiệc BBQ luôn! :)

@ bác Thi, biệt thự Villa Như Anh sẽ ướp gia vị 6kg thịt BBQ, 2 con gà thả vườn + nấu cháu cho F1
mấy hôm nay đang mưa, nhưng nếu T7 mà có nắng thì quản gia của bác sẽ dẫn cả nhà vào rừng thông sau nhà hái nấm để nấu cháo & làm quà đem về luôn! :)
@ để em l/lạc bác Quân hoặc Sambo mượn máy dò sóng xxx đây!