Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
keenlon nói:
Ặc ặc, kevin tường thuật cái thùng phuy làm em nhớ cái khúc này quá đi !

Em thấy có một thằng lính mập, nó ủi lên trên, em nằm ngay cái khúc cây rồi lăn qua bên cái ru-lô........nằm ngó ! Vừa thấy vậy là chỉa súng ngay nó mà phang thẳng ............ hình như là 3 - 4 viên gì đó là trúng "mông" ! Em thấy cái phần không có giáp có màu xanh của quần Jean thì phải. Nếu đúng là kevin thì ha ha ha, 2 HT đã có trận đối đầu không cân sức rồi. ha ha ha, 1 trốn chạy khi thùng phuy ngã và một nã đạn xối xả khi thấy thùng phuy vừa ngả ! ha ha ha, sorry anh !

TFC lần này đúng là chưa có kinh nghiệm. Toàn lính trẻ ! 2 F1 nhà Hocap, 3 đứa em của em là chiếm hết gần nữa đội rồi. Chỉ còn em, lttvtvn, 4 bác của HilanderExtreme và Nqkhanhn để chiến đấu thôi. Trận chiến thế này thì không cân sức rồi. Hẹn dịp tái chiến !

Keenlon tự thú: dính một viên ngay mặt ! Headshot ! ha ha ha, 2 viên ngay vai phải, 1 viên ngay súng (ướt nhem !!!)

Điều kiện chủ quan: lần đầu cầm súng, nã không mục tiêu (chiếm 20% vì bắn cho đã tay), ra lệnh xung phong quá trễ

Điều kiện khách quan: áo giáp quá nặng mùi, mặt nạ mờ quá, khả năng tác chiến chưa có.

Sẽ phục thù, ha ha ha.

P.S.: Không biết nó có bán áo giáp riêng không nhỉ ? Mua hẳn một bộ riêng để giặt và phơi cho thơm tho và cái mủ bảo vệ mà xịn tí nữa thì sắm luôn ! Quyết thắng ! ha ha ha

cho keenlon cơ hội nhà keke, tháng 10 hoặc 11 quay lại nữa, thời gian đó nước suối đổ về chèo thuyền mới đã ^^

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Nhìn cái hình chỉ dẩn WC mắc cười quá , lúc mới tới KDL mình và bác Đàm Cả Tú thấy "ông nội" này trèo tường dòm nằm bên tay trái nên đi vô tay trái , mình nghĩ : quái KDL này lớn mà sao không làm bồn tiểu của nam mà toàn làm vệ sinh , nhưng thôi kệ nó , phải lo xả nước cứu thân cái đã. Lúc ra gặp F1 mình bên phía đối diện bèn la nó : sao con vô nhà vệ sinh nữ , thì F1 nói là ba vô nhà vệ sinh nữ đó , có hình người nữ kìa ba không nhìn à. Nhìn lại trước cửa thì móa ơi nãy giờ 2 gã trai này chui vô WC nữ. Cũng may là không có bác nữ nào trong đó . Nếu không chắc bị...!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@ KL: ack ack ... Ken-lon em đang có ch/trình vừa offline - vừa nâng tinh thần quyết tâm cho bản thân - sẽ post bài HFC & TFC kết hợp chơi tiếp nhen! :)

@Minh: em dính đạn nhiều vô kể - nên phải ở lại kiếm nước rửa & đếm vết thương :)

@hocap: thanks!

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Chúc mừng các chiến binh dũng cảm của HFC đã chiến thắng giòn giã, em có ít hình chụp cho HFC post lên đây cho xôm tụ nha các bác. Công nhận HFC toàn là trai tài gái sắc không nha

Sao hình sự thế này, mặc váy cũng đánh trận luôn nha :)

Tác phong rất là quân đội

Đằng đằng sát khí

Chiến binh sinh đệp làm bác ptsc ở góc trái nhìn ngẩn ngơ thế nhỉ, hi hi hi

Tiếp tục...

Chiến binh nhí này dũng cảm lắm nha

Cả hai bác ra trận thế này TFC thua là phải rồi

Chân dung nữ chiến binh thời hiện đại

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Cám ơn phóng viên tường thuật Kevin và phóng viên ảnh Jennyho nhé!
Đọc tường thuật và xem ảnh mới thấy hết tinh thần ngùn ngụt của HFC, không thắng mới lạ!:D
Em cũng được gắn một huy chương ngay vai trái chỗ không có giáp bảo vệ nên đến hôm nay vẫn còn bị bầm :(. Dù sao cũng tự hào vì đã có chút cống hiến vì đại nghiệp.
@ Keenlon: về cho TFC luyện binh và may giáp đi nhé! Hẹn ngày tái ngộ!

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
jennyho nói:
Chúc mừng các chiến binh dũng cảm của HFC đã chiến thắng giòn giã, em có ít hình chụp cho HFC post lên đây cho xôm tụ nha các bác. Công nhận HFC toàn là trai tài gái sắc không nha

Tác phong rất là quân đội

Đằng đằng sát khí

huhu lúc này em đang mải đi đưa phong bao cho điệp viên nhí của HFC ra tay hạ thủ HT ròm TFC thì các bác đã chụp rồi. Nguyên văn mẩu đối thoại là thế này:
Điệp viên: chỗ này đủ xxx$ chưa ?
Em: em yên tâm, anh lấy uy tín của đứa bạn thằng hàng xóm của anh ra đảm bảo k thiếu xu nào, thừa thì nhớ thối lại cho anh nhé, giữ mối chứ hihi
ĐV: ok anh, để tí em ghi hóa đơn đỏ cho anh nhé. Thế anh muốn em bắn HT ròm vào chỗ nào ?
Em: chỗ nào mà 1 phát lăn quay luôn đó, em biết mà còn hỏi
ĐV: anh cứ yên tâm đi, sẽ khuyến mại cho anh thêm vài em nữa, em mà bắn thì .....
kết quả là... bùm chéo.. keke

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
CHÍT TUI RỒI !

Ha ha ha, HFC không những chơi có chiến thuật mà còn có cả lợi thế về quân số. Thua như vậy là đúng rồi ! Ha ha ha, Lần này về em sẽ tự kiểm và thanh lọc quân số ! he he he

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Hình như đây mới là nội gián nè
Có vẻ đang trao đổi thông tin gián điệp
HFC: Offline mùa hè tại MADAGUI - thi bắn súng đối kháng T7&CN 12-13/06/10

phù xong rồi thien xa ,minh .. anh đã mua xong .. em của hắn !

chân dung Thủ lĩnh ta nhất định thua .. địch nhất định thắng

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
hocap nói:
Hình như đây mới là nội gián nè
Có vẻ đang trao đổi thông tin gián điệp
em xém bị Lucy Ho head shot đó chị hic hic, hên là em luyện công lực cao nên né kịp, chỉ bị xém tóc :p