Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Có thể bác nói đúng. Nếu như vậy thì có thể xem như City hứng hết nạn cho người dùng rồi

Của đi thay người mà bác, mình an toàn mới quý, còn xe xả thân cứu chủ cũng chẳng sao. Chứ ra đường bây giờ lâu lâu lại thấy tai nạn, lâu lâu lại nghe xì xầm tai nạn thương tâm nên việc bảo vệ mình phải được ưu tiên thôi.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Ùm, khung xe City là khung Gcon thép cứng hâp thụ lực, dặc biệt là vị trí đầu xe. Hôm được ngồi phía sau, hình như có móc ghế antoan2 cho tre em ở àng ghế sau nữa, rất thích hợp cho gia đình.Em không rõ về kỹ thuật lắm nhưng nếu vậy thì Vios độ an toàn chỉ 48% so với City thì con City càng có nhiều điểm đáng nói hơn, dù trong phân khúc này City là mới

Thì càng ra sau thì mình càng phải có cải tiến thì mới có được niềm tin của khách hàng chứ bác. Vios thì em thấy năm nào cũng như năm nào, thay được chút ít bề ngoài chứ bên trong máy móc thiết kế thì cứ y vậy. An toàn mà có 48% thì hơi ít quá!

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Thì càng ra sau thì mình càng phải có cải tiến thì mới có được niềm tin của khách hàng chứ bác. Vios thì em thấy năm nào cũng như năm nào, thay được chút ít bề ngoài chứ bên trong máy móc thiết kế thì cứ y vậy. An toàn mà có 48% thì hơi ít quá!
bình mới rượu cũ dùng lại, đô an toàn kém nên Vios mãi chỉ là kiếp taxi

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
chuyện city v vios chắc không có hồi kết lun quá :) k cần liệt kê j nhiều, có cái động cơ không cải tiến, cải lùi cũng đỡ. Vụ này thì anh vios nghĩ dân mình vẫn cầm thóc ra đặt cho logo toy ịn lên xe nên không quan tâm @@

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Bác nói vậy fan vios nhảy vào ném đá bây giờ.

mỗi bác mỗi quan điểm, thích cái chọn thì chọn thôi. nhưng em vẫn thắc mắc vios bao năm vẫn dùng động cơ cũ mà giá vẫn tăng đều

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
mỗi bác mỗi quan điểm, thích cái chọn thì chọn thôi. nhưng em vẫn thắc mắc vios bao năm vẫn dùng động cơ cũ mà giá vẫn tăng đều
Chuyện bác thắc mắc nó giống như việc mấy đứa nhỏ nó vẫn gọi xe mô tô gắn máy bằng từ Honda vậy.

• Like
Reactions: stevenmh
Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
bình mới rượu cũ dùng lại, đô an toàn kém nên Vios mãi chỉ là kiếp taxi

Bác nói cũng hơi nặng đó, cẩn thận nhé bác. Nhưng mà em cũng thấy bác nói đúng. :D. Nói chung thì chạy xe là phải an toàn đi, dù là taxi thì cũng liên quan tính mạng con người, làm vậy thì nó không hay lắm. :(