Tập Lái
13/7/06
6
0
0
RE: Hic...câu hỏi lúa "Vá lốp xe tay ga sao tốt nhất"

TUAN LE : tiếc cái mâm thì cứ sắm cái bơm chân và cây vá lụi, lủng thì cứ lụi vô mà bơm lên chạy tiếp, người ta bảo phù vỏ! khỏi lo, sờ chim của em chọt vậy hơn chục lỗ rồi, lúc nào mòn thay vỏ luôn, xe 4 bánh còn chơi như vậy đc

U`h . . . cứ thích vá lụi kiểu đó co ngày phù bánh nha Chú , My MOM ko nghe lời của Tui cho nên lụi dc 6 lổ rồi Phù Lốp con SPACY 2004 xai lốp DUNLOP hẵn hoi đấy, con DYLAN cua tui cung mua hoi 11-2004 cũng xài DUNLOP cứ tháo mâm vá trong ép nóng kĩ càng đến giờ vẫn tốt chán . . .

Tập Lái
13/7/06
6
0
0

AN_MAY : . . . hồi xưa chíêc Spacy nhà e bị thủng,chạy ra góc ngã tư Võ thị sáu với Pasture có tiệm vá xe.vào nó lấy cọng cao su (kg phải sợi dây thun nhé hehe) rồi trét keo vào cọng cao su đó,rồi nó lấy cây nhọn đẩy cộng cao su vào,để 1 hồi cho khô keo rồi nó cắt phần dư bên ngoài,thế là chạy tiếp. Mà chẳng thấy bị gì nửa...hết...

. . . Đấy Đấy cũng vì cái kiểu này mà phù lốp con DUNLOP xe SPACY của MY MOM . . . Đâm Chọt chỉ tạm thời lúc bận việc gấp cho nhanh thôi , ngày hôm sau nên đem ra Vá Ép Trong . . . Mà chỗ ngã 4 PASTUER and VÕ Thị Sáu , Vá Ép mở mâm bằng tay nhìn tiếc mâm lắm , trầy là chuyện nhỏ , nó mỡ ẩu là tét khoé mâm luôn . . . tốt nhất Vá Ép o phía sau lưng trường Đức Trí ngay góc ngã 4 đối diện Công An Phường , chổ đó có máy thủy lực tháo vỏ mâm tự động Xịn hẵn hoi . . .

Tập Lái
27/2/07
9
0
0

Kiểu này chắc phải sắm cây chọt chọt để trong U-Box để phòng khi đi về quê gặp các bác 2 lúa vá xe quá.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.402
113
đây

@quangduynguyen
đáng tiếc em không còn giữ cái vỏ xe Daelim ngày xưa cho bác xem, toàn chọt thôi, hơn 20 lỗ, lúc đó 15.000 vá một miếng, SV đâu có $, mua 10.000 dc 20 miếng vá lụi, còn cắt ra làm 2 để xài nữa, cũng chả thấy phù phọt gì, bác nào có hình bị phù POST cho anh em sợ phát coi :D

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Đâm chọt chỉ phù hợp với vỏ xe chơi phải đinh hay que tròn thôi, cỏn bị đá chém hay dao đâm mà các bác vá lụi thì phù là cái chắc.