Hạng B1
16/9/10
94
0
8
Hôm nay em bận công việc ở Bình Dương nên không đi với bx lúc chiều lên mạng thấy bác Cop đãng bài em mới biết nên mới hỏi vậy đó bác ui.;)

Hạng B1
16/9/10
94
0
8
hi hi hi tks bac teana hinh nhu ba xa em khong bi mat gi thi phai, chieu gio vo em ban hop gi gi do nen em khong hoi han gi duoc het. Hoi ong cop tinh hinh the nao thi ong noi de toi ve vo ong ke cho ong nghe.

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Cũng may là không mất gì hết. Qua vụ này em rất vui khi mấy anh bảo vệ gần đó đã ra tay bắt cướp phụ em. Nhưng lại rất buồn vì một số người đi đường hoặc đứng gần đó không dám ra tay chặn tên cướp khi nó chạy ngang trước mặt.

Bây giờ về đến nhà 2 chân em vẫn còn rung và nhức vì lâu rồi không chạy nhiều như vậy :D

Hồi chưa lấy vợ thì buổi sáng chạy gần 1h được 10km. Bây giờ thì chạy gần 30 phút nhưng chỉ được vòng vòng khoảng 1m thôi :D

Hạng B2
5/4/07
137
0
0
tigercup nói:
Cũng may là không mất gì hết. Qua vụ này em rất vui khi mấy anh bảo vệ gần đó đã ra tay bắt cướp phụ em. Nhưng lại rất buồn vì một số người đi đường hoặc đứng gần đó không dám ra tay chặn tên cướp khi nó chạy ngang trước mặt.

Bây giờ về đến nhà 2 chân em vẫn còn rung và nhức vì lâu rồi không chạy nhiều như vậy :D

Hồi chưa lấy vợ thì buổi sáng chạy gần 1h được 10km. Bây giờ thì chạy gần 30 phút nhưng chỉ được vòng vòng khoảng 1m thôi :D
Bữa bác bị bà cả oánh em nhớ bác chạy 10km trong 1 nốt nhạc mà:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Hạng D
26/7/08
1.921
57.473
113
Bác Đông thiệt là kool, i đồ của em đới, hí hí ))