Tập Lái
22/4/12
6
0
1
Chia buồn, em cũng ghét cái lũ trộm cắp cướp giất này.
Bữa trước em có chứng kiến thằng ăn cắp xe đạp bị quánh tả tơi. Em hả hê lắm. Ghét lũ đầu trộm đuôi cướp, lười lao động chỉ nhăm nhăm chôm chỉa của người ta thành của mình.

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Carexpress nói:
tigercup nói:
Cũng may là không mất gì hết. Qua vụ này em rất vui khi mấy anh bảo vệ gần đó đã ra tay bắt cướp phụ em. Nhưng lại rất buồn vì một số người đi đường hoặc đứng gần đó không dám ra tay chặn tên cướp khi nó chạy ngang trước mặt.

Bây giờ về đến nhà 2 chân em vẫn còn rung và nhức vì lâu rồi không chạy nhiều như vậy :D

Hồi chưa lấy vợ thì buổi sáng chạy gần 1h được 10km. Bây giờ thì chạy gần 30 phút nhưng chỉ được vòng vòng khoảng 1m thôi :D
Bữa bác bị bà cả oánh em nhớ bác chạy 10km trong 1 nốt nhạc mà:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Hihi, lúc đó không chạy thì giờ này đâu còn ngồi đây post bài :D

Hạng B2
7/10/10
141
3
18
44
Các bác thấy có trường nào dạy phản ứng nhanh không chỉ cho em tham gia vài khóa huấn luyện với, phụ nữ như chúng em khi xảy ra chuyện chỉ biết đứng như trời chồng, chân tay cứng ngắc không nhúc nhích nổi luôn ấy ạ.

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Chia buồn cùng baccam1277.
Tốt nhất ra đường đừng đeo nữ trang cho dù đó là vàng hay bạc tụi nó cũng không biết giả hay thật chỉ biết giật thôi. Tiền mất tật mang

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
hiepductb nói:
Chia buồn cùng baccam1277.
Tốt nhất ra đường đừng đeo nữ trang cho dù đó là vàng hay bạc tụi nó cũng không biết giả hay thật chỉ biết giật thôi. Tiền mất tật mang
Đúng là dù là mang theo cái gì bọn cướp này cũng cướp.
Hôm sáng 12.05 vừa rồi, lúc 05h sáng, em chở bx ra sân bay bằng xe máy. Lúc vừa qua khỏi cầu Công Lý thì 2 thằng đi xe máy (xe số) chạy ngang giật cái túi của bx em.

May mà lúc đó em chạy khoảng >60km / h, 2 thằng kia chạy ngang qua em với tốc độ không nhanh hơn (em ước chừng là 70km/h thôi) nên cú giật của nó không đủ lực. Xe em và xe 2 thằng cướp giằng co được khoảng 5 giây thì chúng nó buông ra và quay đầu xe lại chạy đi mất.

Bọn cướp này rất là liều, nó giật của em không được, nó buông ra, chạy đi rất bình thường coi như không có chuyện gì xảy ra.:mad::mad::mad: