Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/9/12
168
497
63
Không sao đâu bác, dù sao thì nó xây đến tầng 19 hay 20 gì đó rồi, với lại có VP Bank bảo lãnh mà :D
Chẳng qua lúc giá 1.1- 2 tỷ thì ít ng mua; nó đẩy giá lên 1.45-3 tỷ thì mua ầm ầm @@~
Chưa từng nghe thấy. Bán rẻ thì không ai mua, đẩy giá cao lên thì mua ầm ầm??? Mấy người nhào vô mua điên mịa nó hết rồi.

Tập Lái
17/8/15
4
17
3
34
Chưa từng nghe thấy. Bán rẻ thì không ai mua, đẩy giá cao lên thì mua ầm ầm??? Mấy người nhào vô mua điên mịa nó hết rồi.
Lúc trc dự án của PHA, sau MIK mua lại, làm lại nhà mẫu mới, lung linh hơn, PR mạnh hơn nên người ta đến tìm hiểu nhìu lắm. :D

Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Lúc trc dự án của PHA, sau MIK mua lại, làm lại nhà mẫu mới, lung linh hơn, PR mạnh hơn nên người ta đến tìm hiểu nhìu lắm. :D
Thật ra là MIK hợp tác thì đúng hơn là mua lại, mua lại là mua đứt bán đoạn. Còn đây khi bác mua vẫn ký với CDT là PHA, MIK hợp tác, phát triển dự án, chịu trách nhiêm PR và bán hàng.

• Like
Reactions: vohoangnam
Tập Lái
17/8/15
4
17
3
34
Thật ra là MIK hợp tác thì đúng hơn là mua lại, mua lại là mua đứt bán đoạn. Còn đây khi bác mua vẫn ký với CDT là PHA, MIK hợp tác, phát triển dự án, chịu trách nhiêm PR và bán hàng.
Vậy mà bạn em nói MIK mua lại dự án rồi; chưa chuyển tên CĐT vì vướng thủ tục và tốn tiền. @@~

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
VTP là thằng nào bác? em có biết MIK là do mấy Sếp bên VP Bank lập ra đó. Nên mấy dự án nó phát triển là có thằng VP đứng sau lưng bảo lãnh.
Vạn Thịnh Phát
Tình hình thị trường vậy đó a ah, e nhiều khi cũng ko hiểu nổi...
ăn tiền là ở chỗ đó, Marketing, Pr, ... block cuối của The Park, thêm mắm, muối j đó thành .. đẳng cấp Premiere , giá cao, bán ầm ầm

Hạng C
25/4/15
608
667
93
44
Vậy mà bạn em nói MIK mua lại dự án rồi; chưa chuyển tên CĐT vì vướng thủ tục và tốn tiền. @@~

Em thì cũng nghe là mua lại rồi, tuy nhiên do luật gì đấy đấy, ko đổi tên đc nên vẫn phải ký HĐ với PHA :D

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Túm lại đồng chí MIK này ok 0 mấy bác? Đang ngắm thằng Villa Park của nó. Thấy xây đẹp nhưng 0 biết có tồn tại lâu dài 0

• Like
Reactions: nhuy81
Hạng C
1/6/13
806
517
93
Tóm lại là nên mua vì tụi nó đang rửa tiền vào đây. Mua các dự án gặp khó khăn và biến thành của mình. Ng mua thì quan tâm gì cho mệt

Tập Lái
24/8/15
3
62
13
TPHCM
Villa Park hiện có hàng công ty và hàng bán lại nha asianguy85, MIK nhào vô thêm chút danh chút sắc, xong đẩy cái giá lên tận... cao xanh nha. Mặc dù chính sách chiết khấu kèm theo cũng khá ấn tượng, nhưng xem ra vẫn thua hàng bán lại nha. Asianguy85 có nghía luôn thằng EDEN kế bên ko ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bo Kio
Status
Không mở trả lời sau này.