Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/12/14
0
9
2
ui bác chủ dìm MIK thế, lúc em mới vào làm em cũng lo lắng vì MIK...., nhưng làm lâu rồi, ở trong môi trường của nó thì thấy tự tin, tin tưởng hơn zòi. :3dcuoigif:em xin giải thích cái vụ Anpha Real, theo quy định trước đây thì chủ đầu tư k đc bán dự án mình đang phát triển, nếu bán thì k đc bán quá 30% dự án, Bởi vì cái quy định này nên mới có nhiều công ty Môi giới ra đời. Giống như vingroup làm ra chỉ để cho công ty môi giới bán rồi trả phí thui, Như Novaland nó cũng lập sàn riêng để bán nhưng nó lập sàn trùng tên với Chủ đầu tư nên mấy bác cứ nghĩ là cđt đang bán. Sàn này sẽ trực thuộc chủ đầu tư luôn. Nếu cđt k lập sàn thì có thể giao dịch qua các công ty môi giới. Tương tự MIK cũng có sàn trực thuộc cđt là Anpha Real, còn những sàn khác đc bán dự án của MIK là sàn liên kết với AnPha Real. Quy định mới thì em chưa biết sao, mấy bác tham khảo
http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...-khi-bo-giao-dich-dia-oc-qua-san-3219608.html

Tập Lái
25/12/14
0
9
2
Túm lại đồng chí MIK này ok 0 mấy bác? Đang ngắm thằng Villa Park của nó. Thấy xây đẹp nhưng 0 biết có tồn tại lâu dài 0
bác yên tâm nhé, VLP đã hình thành và cư dân vào ở hơn 50% rồi mà bác lo, khu này có bảo vệ camera giám sát 24/24 chứ đâu có bỏ hoang tàn đâu mà sợ k trụ bác, bác xem 1 số hình em chụp Tháng 9 bác đi nc ngoài về bác gọi e dẫn đi xem thực tế là biết bác ợ
Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence
Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence Hiện tượng M.I.K và độc chiêu câu khách tại The Park Residence

• Like
Reactions: zValentino2
Hạng B1
18/8/15
58
2.397
83
Ở khu Villa Park này thì có trường học cấp 1, 2, 3 nào tốt và gần không các bác? Và gần đó có chợ truyền thống nào không?

Tập Lái
25/12/14
0
9
2
Ở khu Villa Park này thì có trường học cấp 1, 2, 3 nào tốt và gần không các bác? Và gần đó có chợ truyền thống nào không?
gần VLP thì có trường THCS, THPT Giồng Ông Tố trên đường Nguyễn DUy Trinh đó bác, bác muốn tốt hơn thì cho con học ở trường QT ACG hoặc QT Á ÂU, QT Australian International ở Mai CHí Thọ đó Bác, mấy trường này có xe đưa rước nữa đó Bác, Chợ thì có chợ Phú Hữu ở Nguyễn Duy Trinh, chợ Phước Bình ở Đỗ Xuân Hợp đó Bác. Bác muốn tìm hiểu dự án thì fone e 0919930380

Tập Lái
25/12/14
0
9
2
Hàng công ty mới có cam kết cho thuê và vay Ngân hàng bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.