Hạng B2
16/7/18
125
48
33
Bác còn lưu mẫu giấy tờ nào ko? Show cho mn tham khảo nè. Giá xưa nghe nói có 24tr/m2. Bác rút lại tiền có bị mất 10% thuế gì ko?
hồi đó mình lấy là giá cỡ ~26tr/m2 , lên chủ đầu tư thanh lý thôi bác. Giấy tờ thì lạc trôi lâu rồi .

• Like
Reactions: Máy Cày
27/2/20
5
3
0
33
LDG chưa làm được cái dự án nào ra hồn hết, ae đầu tư xác định. Mình vào 2 căn Hingintela này 2018 , rút ra sau 2 tháng , giờ đi qua ngó vẫn thấy y như cũ chả khác gì . Đầu tư dự án khác cho lành =))
Em lúc trước làm sale dự án này, thời lúc mới mở bán ạ.
Thực sự là nếu mua đầu tư vào thời kỳ đó, thì giời bán ra lời cả khúc. Mua giá 30tr căn tầng 5 cực đẹp. Giờ bèo lắm cũng lên được 35tr/m2.
Nhưng cực kỳ mạo hiểm luôn.
Mạo hiểm ở chỗ người mua để ở. Chẳng biết khi nào mới có mà ở.

Hạng B2
16/7/18
125
48
33
Em lúc trước làm sale dự án này, thời lúc mới mở bán ạ.
Thực sự là nếu mua đầu tư vào thời kỳ đó, thì giời bán ra lời cả khúc. Mua giá 30tr căn tầng 5 cực đẹp. Giờ bèo lắm cũng lên được 35tr/m2.
Nhưng cực kỳ mạo hiểm luôn.
Mạo hiểm ở chỗ người mua để ở. Chẳng biết khi nào mới có mà ở.
đúng rồi , mua để ở thì con vào lớp 1 có khi chưa được nhận nhà :(((

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
đúng rồi , mua để ở thì con vào lớp 1 có khi chưa được nhận nhà :(((
Mua ở thì đợi hơi lâu thật. Nhưng nếu đầu tư thì thấy có vẻ ổn nhỉ. Thấy có thêm cái đường Vành Đai Trong nằm kế bên nữa, nếu hình thành thì giá chắc sẽ lên đc mớ nữa à nha. Hihi nhưng Bác nào dắm liều mạng lần nữa không nhỉ? Kaka

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
16/4/19
97
18
8
29
Mua ở thì đợi hơi lâu thật. Nhưng nếu đầu tư thì thấy có vẻ ổn nhỉ. Thấy có thêm cái đường Vành Đai Trong nằm kế bên nữa, nếu hình thành thì giá chắc sẽ lên đc mớ nữa à nha. Hihi nhưng Bác nào dắm liều mạng lần nữa không nhỉ? Kaka
Liều ăn nhiều anh kkkk

Tập Lái
Hồi trước em nhớ có khách hàng đăng clip lên trụ sở LDG đòi tiền cho dự án này. Hứa hẹn mãi không nhận được tiền nên bác ấy chạy quảng cáo facebook rần rần 1 thời gian. Hình như mua 3 hay 4 căn gì :D