Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Hóng so sánh có các mục: Độ ồn, mức tiêu hao nhiên liệu, tăng tốc, giá offer hiện tại.
class C có review chưa ta. Class C sao không có altis, civic nhỉ

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Tiếc là không có các dòng xe mới lại khác tham gia như Peugeot, VW,...

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Đi chậm thì nhẹ hay nặng không quan trọng lắm, tuỳ sở thích thôi nhưng đi nhanh cỡ 120 như bác nói mà tay lái nó nhẹ thì dễ bị rung lắc tay lái lắm, coi bộ hơi phiêu đúng không bác ?
Mình cầm con Altis 1.8G, vừa rồi mới lên CT Trung Lương
Xe trước chạy 100, mình lấy nhẹ ra quan sát thấy an toàn, đá đèn là 5 nốt nhạc qua xe trước
Lúc này là xe cũng vừa cứng chân ga. Tay lái hơi nhẹ, cảm giác rơ rơ là thả chân ga vì lên 120 rồi
Xe để chế độ thường, chưa thử Sport

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Đồng ý với bác chủ. Cảm giác lái M3 là thích nhất (k phải mình đang chạy M3 mà khen nó) , rất đầm chắc. Nội thất khá đẹp, bố trí hay với thắng tay điện tử nhưng bề mặt lại rất dễ trày. NAV không sử dụng được nên cũng rất bực, ngoài ra thì đèn cũng là một vấn đề.

Thân
M3 cảm giác lái thích nhất hả bác ? Bác chủ khen focus cảm giác lái nhất mà

NAV cũng không thành vấn đề bác ạ, tốt nhất là mua cái hít gắn điện thoại lên, mở google chỉ đường cũng ngon rồi, có giọng nói tiếng việt. Đèn độ lại cũng không tốn nhiều lắm, nếu không đi đêm đường xa thì cũng chẳng cần làm. Bề mặt nó bóng nên có vết xước nhỏ thôi, không phải trầy, đừng săm soi quá thì vẫn đẹp mà. Em thấy cuối cùng có đủ tiền ở phân khúc C này chọn Civic hoặc focus titanium, còn ít tiền thì chọn M3 là hợp lý.
Em đồng ý với bác

Mình cầm con Altis 1.8G, vừa rồi mới lên CT Trung Lương
Xe trước chạy 100, mình lấy nhẹ ra quan sát thấy an toàn, đá đèn là 5 nốt nhạc qua xe trước
Lúc này là xe cũng vừa cứng chân ga. Tay lái hơi nhẹ, cảm giác rơ rơ là thả chân ga vì lên 120 rồi
Xe để chế độ thường, chưa thử Sport
Chạy vậy mà cứng chân ga hả bác ? Xe em 2014 focus mà 160 trên LT DG mà chưa tới 2/3 hành trình, tay lái thì cứng lại (tốc càng cao thì tay lai focus càng nặng) và đầm hơn con altis 2.0V của ông chú em ở tốc 110-120 (cảm giác bay bay)

Hạng B2
22/3/16
101
42
28
33
Bình Phước
class C thì civic k cần thử đâu nữa @@ vì nó là giải đặc biệt rồi.. không cần xếp hạng 1-2-3-4-5-..v.v..

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
class C thì civic k cần thử đâu nữa @@ vì nó là giải đặc biệt rồi.. không cần xếp hạng 1-2-3-4-5-..v.v..
Sắp bị Elantra sport cho hít khói cả về giá và tốc độ haha