Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Tranh thu luc an xong bung no ngoi load may cai gop vui voi cac bac nhe.
Hum nao ve HN co thoi gian em xin load ca bo :)

Anh em dau? tap hop! ....

Mat troi moc, bac Dong nhin ve huong Dong....choi mat he he

Cua nao.....

Love Santa: Khong biet duong len thac Ban Gioc...lam sao day???!!!

May qua vo duoc cai ban do.....

Bac Dong vs Long: Co di khong thi bao???!!!

@Bác Đông: Bộ đàm nè, Đi theo em bác nhé!

Thác bản giốc ne....

Nữa nè...

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Hix bàn phím ướt hết rồi, cảnh đẹp ko tả đc, hoành tráng wá, ngậm ngùi xem ảnh thôi.
Chúc các Bác ăn chơi vui vẻ, an toàn, hy vọng có dịp ra đó off với các Bác..!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Up lên Photobucket là ngon nhất Trường ơi!
Sao lại lấy cả màn hình của bộ cảm biến áp suất lốp của Anh đi vậy!?

Chi hội phó SFC
Các bác nén chờ đến tối nay về sẽ bội thực ảnh nhé , Hôm qua reviewed lại cái máy bác truongptcl chỉ có mỗi 1500 ảnh thôi

Em dọc đường 1 tay vôlăng 1 tay bắn súng mà cũng tròm trèm 2G ( 600 ảnh )

Phải xoá bớt . Để chuẩn bị bắn tiếp cung đường Đông khê - Thất khê - Lạng Sơn sáng nay .

Bà con ăn chới dữ quá nên giờ này gần 8 h rồi mà chưa thèm ăn sáng để lên đường .

Tối qua vừa ăn uống no say mấy anh em vào bar Karaoke của khách sạn bác Cucgạch gọi chai CHIVAS to đùng uống phê quá hát méo hết cả tiếng .

Em loạng choạng về phòng Hungtq ( Sòng bạc SFC ) định làm vài giờ tálả kiếm thêm bình dầu mà không thể ngồi đuợc .

Thời tiết Cao Bằng mấy hôm nay đẹp lắm các bác ợ . Nắng nhẹ trên xe lúc nào cũng chỉ nhiệt độ từ 23 - 26 oC ( Như thời tiết ở Châu âu )

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Đẹp và hoành tráng quá. Lâu lắm rồi không đi, núi rừng Tây Bắc thật hùng vĩ. Các bác post nhiều hình nữa cho anh em đỡ thèm nhé.

Hạng C
22/5/07
683
2
0
Công nhận súng ống của SFC khiếp thật, các bác dùng toàn hàng khủng, thế này SFC phải thành lập thêm tiểu ban hình ảnh, trực thuộc SFC.

Chi hội phó SFC
Chào các bác , bọn em vừa về đến nhà lúc 21.30 chậm hơn 2 h so với dự tính

Em xin tường thuật mồm sơ sơ vì ảnh chưa chuẩn bị xong hành trình cung đường sáng nay thế này :

Đoàn rời Tây Giang Hotel lúc 9h15 bắt đầu hướng về Lạng Sơn qua đông khê thất khê , đoạn đường này khoảng 20% quãng đường là anh em được thưởng thức như thế nào là offroad nhưng nhiêù đoạn lại đẹp bất ngờ , nhiều đoạn gập ghềnh do đang làm dở , có đoạn bụi mù như sa pa đến địa phận đất Lạng cách Tân Thanh khoảng 60km thì đuờng đẹp .

Đoàn về nhà tuyệt đối an toần duy chỉ mỗi bác truongptc tập tễnh vật vã trở về vì chân tươi chân héo ( Thay lốp phụ nhìn đằng sau bồn cười lém ) Ngoài ra phía trước xe bác còn mắt bán chẵn bán lẻ chột một bên đèn gầm . Còn nữa .... hôm nào kể tiếp .

Nhìn chung là chuyến đi thành công mỹ mãn ai cũng thấy phê như con cá trê

Hình ảnh sẽ được tường thuật chi tiết từ mai các bác nhé

Muộn rồi em xin phép đi ngủ để ngày mai bắt đầu cày thửa ruộng mới .