Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Vãi mấy thánh vào so xe tải với xe du lịch (chở người) :D
Nhìn cái xác như vậy thì tốc độ ko thể dưới 60kmh được, Zoyte và BAIC là xe tàu chất lượng trung bình thua BYD hay Geely nhìu nhìu chứ đừng nói đến xe Hàn hay xe Nhật. Vì sao nó mang về VN chỉ có 700tr??? trong khi đó nó ko được miễn thuế, phải chăng nó đang chịu lỗ để giành thị phần chăng? hay là giá trị thực còn thấp hơn rất nhìu nhỉ? :rolleyes:
E nghĩ bác nói hơi quá rồi . E đồng ý với bác xe tàu ko bằng xe hàn và nhật dù là xe tải và xe du lịch . Còn xe tải nhà e như thế nào thì e nói vậy . E ko khen xe tàu mà nói tiền nào của ấy , e sang tàu ng ta vẫn chạy xe tàu ( xe du lịch chứ ko riêng xe tải) e nói xe tàu chứ ko phải zoyte nhé

7/9/16
1.029
2.632
113
34
Theo quan sát của e thì sau khi tính toán lực quán tính thì e đoán tốc độ tầm 35km/h :))))))

Hạng D
29/6/15
4.922
15.853
113
40
túi khí đã bung >> tốt hơn toy , toy đụng nát bét túi khí ko bung , hỏi hãng , hãng trả lời >> đụng ko đúng cách túi khí ko bung >> pó chim nhà toy
Xe Toy bền thế mà chê cái ji chài?

Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
EM tin là bác cũng giống em, giỏi lắm 70 80km/h là hết giá, mà khi mất lái chủ xe nếu sử dụng thắng thì tốc độ khi va chạm còn thấp hơn, tầm 3 40km/h mà cái xe tan hoang vậy
Chắc lại nhầm ga khi ấn phanh nên mới nặng vậy

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Thật sự nên bỏ suy nghĩ auto kì thị hàng Trung Quốc đi các Bác ah. Con Z8 bị tai nạn này chạy tốc độ rất cao đấy. Đầu xe nát bươm mà khoang cabin còn nguyên, túi khí bung, ko thấy máu me gì nhiều chứng tỏ khung xe rất tốt. Z8 mình đã đi thử rồi phải nói là Đỉnh so với giá tiền. Mình có thể khẳng định là chất lượng, trang bị con Z8 này chấp hết xe lắp ráp tại Việt Nam mà không thể tin vào mức giá của nó.
Vài tấm nữa

Attachments

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Thật sự nên bỏ suy nghĩ auto kì thị hàng Trung Quốc đi các Bác ah. Con Z8 bị tai nạn này chạy tốc độ rất cao đấy. Đầu xe nát bươm mà khoang cabin còn nguyên, túi khí bung, ko thấy máu me gì nhiều chứng tỏ khung xe rất tốt. Z8 mình đã đi thử rồi phải nói là Đỉnh so với giá tiền. Mình có thể khẳng định là chất lượng, trang bị con Z8 này chấp hết xe lắp ráp tại Việt Nam mà không thể tin vào mức giá của nó.
Vài tấm nữa
Rất cao là bao nhiêu bác
Hay cũng toàn gia cát dự