Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác vui lòng post ảnh theo chủ đề "Các hoạt động ngoại khóa" tại thớt này!

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Bao nhiêu sinh hoạt ngoại khoá muh các bác chẳng chịu post. Để em khai mào vậy nhé.

Bóng đá:
Sân vận động bên bờ biển mang tên "các hoàng tử chân đất"

Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các hoạt động ngoại khóa (gala, bóng đá, tennis, thi lái xe...)

Phương tiện y tế...đúng là ăn chơi có tổ chức :)

Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các hoạt động ngoại khóa (gala, bóng đá, tennis, thi lái xe...)

Chào cờ....

Uy hiếp đối thủ :)

Cầu thủ dự bị hai bên....

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Và tiếng còi khai cuộc vang lên.....

Hậu vệ đội có áo....làm mẫu ảnh :)

Một đường bóng đi như kẻ chỉ bay thẳng vào....camera man :))

Hậu vệ lâm trận....

Thôi xong.....1-0 nghiên về kẻ mạnh....

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh
Vâng, còn đây là vũ điệu của SFCer trên sân cỏ Panadus mời các bác thưởng thức:

1. Kiến Hội trưởng đang múa trước mặt người về từ Odesa

2. Hai đánh một cũng chấp luôn.

3. Điệu Cha..cha..cha giữa Playmonkey và ...(bác gì em kg nhớ tên)

4. Khỏi cần giầy, em đá chân đất nhưng bác ..sợ là được rồi..

5. Bác sĩ đá banh-lấy... bụng... đè hai người !

6.Một pha tuyệt đẹp,mình ưng nhất bức này

7. Đôi giầy vàng Plamonkey đang đi bóng

8. - "Kìa, tay của bác...ngực tôi"
- "Còn...chim của tôi thì ...tay bác.."

9. ....Dáng rất đẹp.Như một cầu thủ chuyên nghiệp của Hội phó Chevol

10. "- Sao bác không đá bóng mà lại đấm..bi em.."

11. Vũ điệu trượt băng trên sân bóng..

12. Pha chiếu chậm Thần đồng F1 của SFC trong vòng vây của các chú các bác...!

13. ...và cuối cùng thì bàn thắng cũng đến....

Mời các bác tiếp thêm hình nhé.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Công nhận bác Kiến còn quá khoẻ . May cho anh em SG vì các bác HN chấp đeo giầy không anh em mình chắc gì đã thắng được . Các bác ngoài đó lập hội đá banh đi vì anh em trong này bắt đầu tuần tập 2 buổi rồi đấy . Nếu các bác không chê áo của đội như SG . Em xin cung cấp cho đội SFC Hànội 1 bộ tương tự .

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
manhodessa nói:
Công nhận bác Kiến còn quá khoẻ . May cho anh em SG vì các bác HN chấp đeo giầy không anh em mình chắc gì đã thắng được . Các bác ngoài đó lập hội đá banh đi vì anh em trong này bắt đầu tuần tập 2 buổi rồi đấy . Nếu các bác không chê áo của đội như SG . Em xin cung cấp cho đội SFC Hànội 1 bộ tương tự .

Bác hiểu ý anh em ngoài này thế! :))
Anh em sẽ sớm lập hội và thông báo cho bác biết nhé. Tks bác trước! Tốt nhất bác chọn giúp màu tương phản với màu áo trong đó hoặc màu trắng cũng được để khi thi đấu không nhầm nhọt giữa 2 đội, bác nhé!
Anh em ngoài này sẽ quyết lập hội, sang năm thi đấu sòng phẳng với trong kia.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kienvang nói:
Bác hiểu ý anh em ngoài này thế! :))
Anh em sẽ sớm lập hội và thông báo cho bác biết nhé. Tks bác trước! Tốt nhất bác chọn giúp màu tương phản với màu áo trong đó hoặc màu trắng cũng được để khi thi đấu không nhầm nhọt giữa 2 đội, bác nhé!
Anh em ngoài này sẽ quyết lập hội, sang năm thi đấu sòng phẳng với trong kia.

Hoan hô tinh thần thể thao của các bác . Khi có hội đề nghị bác đội trưởng đá banh cho size quần áo cho em . Mẫu se khác với anh em SG .

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
cảm ơn bác GiaoChi bác chụp hình vừa đẹp và thời sự như mấy cameraman chuyên nghiệp chụp thi đáu cảm ơn bác đã chớp được lúc em ghi bàn thắng đầu tiên mặc dù là quay người lại . ( sẽ phải đãi bác một chầu )
có bác nào chụp được thêm bàn thắng nào của em thì cho em xin tí ảnh nhé