Tập Lái
15/6/11
4
0
0
42
HCMC
Re:[ Hình ảnh ] Đồng Tháp_Những tấm lòng và kỉ niệm khó quên của AudiFC !

Một chuyến đi thật vui và ý nghĩa! Khó mà quên được những cảm xúc khi tiếp xúc với những người bất hạnh. Cũng như đáng khâm phục những con người thầm lặng giúp đỡ và mang đến những giá trị cao đẹp và ý nghĩa của cuộc sống cho những trẻ em cơ nhỡ, tật nguyền. Bên cạnh đó, chuyến đi càng trở nên thú vị hơn với những trận cười cười ra nước mắt của các bác trong đoàn mà trong đó có bác Khang 1 nhân vật xuất chúng đã làm cho mọi người cười sái cả quai hàm =)) Bắt đền! :D

Tập Lái
13/6/11
5
0
0

em vẫn rất là ưng cái dáng này của chị, hehehe

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41

iPutt nói:
Một chuyến đi thật vui và ý nghĩa! Khó mà quên được những cảm xúc khi tiếp xúc với những người bất hạnh. Cũng như đáng khâm phục những con người thầm lặng giúp đỡ và mang đến những giá trị cao đẹp và ý nghĩa của cuộc sống cho những trẻ em cơ nhỡ, tật nguyền. Bên cạnh đó, chuyến đi càng trở nên thú vị hơn với những trận cười cười ra nước mắt của các bác trong đoàn mà trong đó có bác Khang 1 nhân vật xuất chúng đã làm cho mọi người cười sái cả quai hàm =)) Bắt đền! :D
" Ghét ghê" =))
P/S : Cám ơn Danny đã đồng hành cùng AudiFc trong chuyến từ thiện lần này nhé. Tay lái cực lụa và là ng rất rất nhiệt tình hehe... Ko có anh có lẽ Khang đã ko lộ như thế :DDD

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41

lotus_ngo nói:
[ Hình ảnh ] Đồng Tháp_Những tấm lòng và kỉ niệm khó quên của AudiFC !

em vẫn rất là ưng cái dáng này của chị, hehehe
Nhờ có cái lưng của em đỡ dùm nên dáng chị mới dc như thía haha...

Hạng B2
25/9/10
386
4
0

vì ưu ái Nữ HT đầu tiên , rất rất xinh đẹp , và tấm lòng nhân hậu nên Em mới ... để ý Chị ấy nhiêu nhiều thoai mừ !

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41

ALLINONE_7777 nói:
vì ưu ái Nữ HT đầu tiên , rất rất xinh đẹp , và tấm lòng nhân hậu nên Em mới ... để ý Chị ấy nhiêu nhiều thoai mừ !
Hihi cám ơn bác nhìu nhưng em chỉ dc cái nhìn tàm tạm thoai,bác cứ tập trung nhìn vào các hot gơ của hội em nhá ! ^^

Hạng B2
6/11/10
141
0
16

chương trình lần này rất ý nghĩa và e rất tiếc khi không tham gia được. Từ ngày thành lập đến nay chi hội mình vui chơi cũng nhiều, nhưng chưa có lần nào mang tính chất cộng đồng nhiều như lần này.

Có lẽ sau chuyến đi cũng đọng lại trong lòng mỗi người ít nhiều suy nghĩ, cảm thấy mình đã làm được gì đó cho đời, cho xã hội...Riêng những người ngồi nhà đọc bài như em cảm thấy rất hứng thú và háo hức được tham gia một hoạt động mang tính chất nhân đạo và ý nghĩa như lần này.

Thiết nghĩ chị Vicky nên lên kế hoạch cho những lần offline tiếp theo mang tính chất thiết thực và gần gũi với đời sống như lần này cho những hội viên bỏ lỡ cơ hội vừa rồi được tham gia. Mong công việc sớm ổn định để được sớm quay lại với hội.

Regards,

Hạng B2
9/9/08
197
2
18

Để em up phụ HT mấy tấm hình nhé.

Mặc dù đã được thông báo trước về mục đích của chuyến đi nhưng thật tình em không thể hình dung được hoàn cảnh khó khăn của những người dân nghèo và cuộc sống của các ông, bà cụ cũng như của các em bé trong Trung Tâm Bảo Trợ người già và trẻ em mồ côi ở Đồng Tháp.

Sau hơn 3h lái xe gần 121km, đoàn AFC đã đến thị trấn Mỹ Tho, huyện Cao Lãnh Tỉnh, Đồng Tháp
Đoàn chúng em đã chuẩn bị các phần quà tặng cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn, mỗi phần quà chỉ có võn vẹn: 1 thùng mì gói, 5kg gạo, 1 chai dầu xanh và 1 phong bì tiền mặt 500.000vnd
1.

2.

3. Sau khi xem qua chương trình đi tặng quà, mỗi người trong đoàn nhận lấy phần của mình và bắt đầu đi đến từng hộ gia đình

4. Lối vào căn nhà đầu tiên, lối đi chỉ đủ cho 1 người

5.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/08
197
2
18

6. 2 ông bà cụ này sống ngay tại chiếc giường này

7.

8.

9. Cụ bà này cũng sống ngay trên 1 chiếc giường, khi chúng em đến và nói với cụ rằng tụi con từ Sài gòn xuống đây thăm và gửi quà cho cụ thì cụ rất vui

10.

11.

12.

Hạng B2
9/9/08
197
2
18

13. Sau khi tặng quà cho 2 hộ gần nhà cô Giáo, đoàn chúng em quay ra lại điểm tập trung

14. Tại đây, đoàn chúng em chia ra 2 người cùng đi 1 chiếc xe máy chở các túi quà đi đến các hộ gia đình nghèo để tặng quà

15.