Hạng C
3/9/13
770
945
93
Lâu ngày hôm nay mới vô xem từ đầu đến trang 46 quá xá đã.
Các bác tổ chức hoàng tráng quá.
Cơ mà sao e thấy bác HT nhà này cứ ưu ái mem nữ thế nhỉ.17 xe kg ai thấy gì chỉ có bác HT là thấy xe mợ achxi.
E zot ah :3dchongchong:
Hehe, vì xe bác í đi đầu, xong bác í thấy iem đi đàng trc, bác í chào, iem thò tay ra chào lại, xong nhường đường cho các bác í wa, bác í thấy iem chào thoai hờ :D còn mấy bác còn lại chắc chắn thấy iem chứ, iem nhường đường cho các bác kia ùa qua cùng 1 lúc mừ :D. Mà xe iem cũng kì dị trên đường lắm, k phải vinasun mà có cắm cờ tổ quốc trên ănten :D

• Like
Reactions: giahuy09
Hạng C
3/9/13
770
945
93
P/s: iem hỏng phải Đảng dziên j hết đâu nha, iem iu nước thoai hà :D lễ iem mới cắm cờ, ngày thường hỏng có :D lá cờ đó iem cắm trong chuyến đi từ Cà Mau ra đến Huế :D (nhà iem tpHCM :D )

Hạng D
Em xin up clip cô gái lạ vào xe thinguyen. Thành thật xin lỗi thinguyen nhưng do em không thể trái với lương tâm nên đành châm xăng nhà bác. kụ kụ.

Lưu ý: time 8'16s các bác nhé

ThiNguyen nhắn tin hẹn 9h tối mà cô í tưởng 9h sáng nên lên nhầm thôi vậy mà bác Sonnguyen làm ầm ỉ. Lần sau hẹn hò nhắn giờ cho kỷ nhe Thinguyen :). 9h tối hôm đó về có làm ăn được gì hông Thinguyen kakaka, thôi em dọt

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Hôm qua xem clip của sownguyen cười lộn ruột luôn. Em gái có kể cho em nghe rằng đã lên lộn xe ai dè còn bị quay clip nữa.

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Đi đường xa gặp người quen quí lắm mợ ạ! Xe em kế xe xanh coban đó mợ!
:D iem đang lái xe hỏng bao giờ trả lời đt, bác đá đèn là iem bít òi, cơ mà hôm đấy các bác wa ào ào, iem nhớ nổi kế xe xanh là xe màu gì, iem chết liền :D mà dứt khoát là bữa đó iem hỏng có thấy xe trâu nào chạy trên đường hết nha bác @Vinh_Phongluu :D

• Like
Reactions: giahuy09