Tập Lái
13/5/15
4
8
3
33
hình như thấy các bác cứ chạy 1 đoạn là dừng hỏi đường đúng không?
dạ. lúc thì dừng hỏi đường lúc thì nghỉ chụp ảnh - uống nước. tại cũng không nắm rõ được mấy đoạn đường sửa nên phải dừng lại hỏi cho chắc hehe

Tập Lái
13/5/15
4
8
3
33
Ahhhhhhhhh nhận ra các bác rồi. May là bọn em mở signal phải nhường cho các bác một cách nghiêm túc chứ không giờ bị ném đầy đá rồi.:D:D:D:D:D

Công nhận trên đường thiên lý thú vị thật.
:D :D :D công nhận mấy bác cũng tinh thật, bọn em phi đến là mở signal phải luôn hehe (Y) vote cả đoàn nhé hihi

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Cập nhật : có 2 thành viên GMFC vừa mới hoàn thành tiền trạm cung Việt Bắc:
Hanoi- Việt Trì- Tuyên Quang- Hà Giang- Lũng Cú- Cao Bằng- Bản Giốc- Hồ Ba Bể- Bắc Kạn- Thái Nguyên- Hanoi.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Hanoi- Việt Trì- Tuyên Quang- Hà Giang- Lũng Cú- Cao Bằng- Bản Giốc- Hồ Ba Bể- Bắc Kạn- Thái Nguyên- Hanoi.
Mời 2 thành viên lập thớt báo cáo, hình ảnh đầy đủ. :cool: Đôi 3 câu như zầy chưa đủ.

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Chà, phải làm một chuyến Tây Bắc thôi.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Vụ này là mình gửi xe ra HN (và ngược lại), chờ lấy xe rồi đi tiếp hành trình hả bác?

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Đây là cung khủng nhất trên địa hình miền núi phía Bắc qua địa hình Hà Giang, đèo Mã Phì Lẻng, cột cờ Lũng Cú, vùng núi đá Mèo Vạc...với vô số cua tay áo, đường đèo rất nhỏ và dốc đứng.
2 thành viên GMFC Saigon sử dụng xe 4x4 của một thành viên gắn bó lâu năm với GMFC tại Hanoi để thực hiện chương trình này!

• Like
Reactions: Cap.11