Tập Lái
23/6/17
33
20
8
38
Em này xăng cộ ntn các bác, Sẵn anh sale nào cho em cái inbox khuyến mãi tất tật luôn.
Nghe bảo là rất rất tiết kiệm xăng bác ơi :)
em chưa có nhưng đi uber nghe bảo vậy

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Cắt mịa cửa sổ trời của con người ta.
Mịa mấy hãng oto khoái cắt nhỉ?!!!

Xe em có cửa sổ trời chả để làm gì, thi thoảng cho con ngó đầu lên hít bụi rồi lại kéo nó xuống, tốn tiền.

Ở VN không khí bụi mù, cửa sổ trời chả để làm gì. Bà xã thì kêu nắng chiếu đen da, che che bịt bịt, lại tốn một khoản cho bả mua kem dưỡng xức lên người.

Em thấy cắt đi cũng được, thêm opts thêm tiền. Ít ra City có cái lẫy chuyển số trên volang, trước đi con xe gì của thằng bạn, xe nó hơn 1 tỷ mà ko có cái này, đi chán

• Like
Reactions: otovip_pro
Hạng B2
23/3/15
116
33
28
Xe em có cửa sổ trời chả để làm gì, thi thoảng cho con ngó đầu lên hít bụi rồi lại kéo nó xuống, tốn tiền.

Ở VN không khí bụi mù, cửa sổ trời chả để làm gì. Bà xã thì kêu nắng chiếu đen da, che che bịt bịt, lại tốn một khoản cho bả mua kem dưỡng xức lên người.

Em thấy cắt đi cũng được, thêm opts thêm tiền. Ít ra City có cái lẫy chuyển số trên volang, trước đi con xe gì của thằng bạn, xe nó hơn 1 tỷ mà ko có cái này, đi chán

Có vẫn tốt hơn kg, dùng hay kg là tùy kh hàng.

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Có vẫn tốt hơn kg, dùng hay kg là tùy kh hàng.
nhiều khi không có thì thấy thiếu, chứ có rồi tôi thấy chả hơn gì. Mấy xe class B mà có thì cũng là loại không mở được, trần xe bằng kính lại nóng hết cả cabin, tốn một khoản điều hòa. Chưa kể dùng lâu ngày các mối nối lỏng lẻo, nước rò vào xe thì hỏng hết nội thất

Hạng B2
20/8/14
133
17
18
44
Viền cửa gió với hộp số, công với ghế da vào là City trông sang hẳn, đẹp nhất pk B rồi

Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Tận 6 túi khí, chưa có con pk B nào trang bị như một con pk C như con City này. Tuyệt!