TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Nhoc Quay nói:
Em cũng đồng ý kiến, dù sau này các bác đổi xe, bán xe, đi xe nào, chỉ cần các bác giữ liên lạc và cùng giữ tình thân là được.
Xe gì cũng được wellcome vào hội em, kể cả xe máy xe đạp, xe căng hải :D

hê hê, vậy à. Mừng quá. Tại vì em đi xe "căng hải"....................

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
chẹp chẹp, cái chủ yếu của Hội Mó-nìng là xe nhỏ dễ thương, xinh xinh, thía mờ các bác toàn khen chân dài của Hội xinh mà chả khen xe lấy 1 tiếng, bùn cho xe quá.
các bác để ý mà xem, thường thì xe xinh thì người lái cũng xinh mà người ngồi kế bên cũng xinh luôn :D, các bác vào hội chúng em thì càng thấy rất rõ điều đó, véo cằm các bác nào

Last edited by a moderator:
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Hông biết hội Kia thế "lào" chứ các hội khác em biết thì toàn "body" dáng chuẩn bụng bia không à.......:D (trong đó có...em :p)
Theo bác yeuxehoi thì cứ xe xinh, driver xinh thì ngồi ké cũng...xinh nên bữa nào em kím bác nào xinh ngồi ké....:D:p

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
HỘi Kia Moring oành tráng lém...sau này em sẽ mua K-M thui.Vì có nhiều người đẹp wa. Hehehe đùa với các bác tí. Chúc mừng hội ngày một nhớn mạnh.

Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum
@nhocquay : bác nói đúng lắm, cái quan trong ở đây, là các bác chơi với nhau bằng cái tình, xe cộ đâu có quan trọng, nếu sau này dư dả thì mua thêm xe khác, để xe morning di off với ae...
@yeuxehoi : ae ai mà cũng như bác thì hội chúng ta khỏi phải nói, cực mạnh lun...

Chúc ae trong hội Kia giáng sinh vui vẻ và happy new year

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Hội nhà chào buổi sáng vui quá
Em chúc mừng cả nhà Kia Morning " Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết'' nha.