Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn
RE: HÌNH ẢNH KHỞI HÀNH SFC- HÀNH TRÌNH VỀ KHÚC RUỘT MIỀN TRUNG

Trích đoạn: choycheng

@truongptcl:E van chua thay danh lam thang canh ma cac Bac da di qua?Bac lam the e sot ruot qua!Nua dem dang pót hinh ma Bac lai bo di ra bien lam gi o ngoai khg hieu duoc
Bac giai quyet xong roi vo pót tip nha,e cho day

Thức khuya vậy mà sáng sớm nay đã thấy đi trên đường Bờ kênh Nhiêu lộc rồi!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Magnus

Trích đoạn: choycheng

@truongptcl:E van chua thay danh lam thang canh ma cac Bac da di qua?Bac lam the e sot ruot qua!Nua dem dang pót hinh ma Bac lai bo di ra bien lam gi o ngoai khg hieu duoc
Bac giai quyet xong roi vo pót tip nha,e cho day

Thức khuya vậy mà sáng sớm nay đã thấy đi trên đường Bờ kênh Nhiêu lộc rồi!
Ôi, pác choycheng@ có sở thích tập thể dục buổi sáng ven kênh Nhiêu Lộc ah? Em vẫn chưa quên lời hứa món "Rạm nướng" của pác và pác Quân đâu đấy nhé...

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Báo cáo các bác,chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp,mọi người đi đến nơi về đến chốn an toàn,thay mặt SFC SG cảm ơn tất cả các thành viên đã nhiệt tình tham gia,bao nhiêu cảm xúc tốt đẹp còn đọng lại sau mổi chuyến.
Hình thì nhiều vô kể ,em sẽ PM từ từ.Các bác cho em khất đến mai nhé...
Cảm ơn bác truongptcl,maika,tungvuitinh đã bay từ Hà Nội vào tham gia,đã làm cho chuyến offline thêm phong phú,đặc biệt là đã PM vài tấm hình đầu tiên của chuyến đi..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn

Chân thành cảm ơn bác Hungnguyen123 và bác gái đã dành nhiều tâm huyết để tổ chức một chuyến đi nhiều ý nghĩa và trải nghiệm cho anh em. Chuyến đi sóng gió đã đem lại nhiều kinh nghiệm quý giá. Thật khó có thể tả những cám xúc khác nhau từ "háo hức" đến "lo lắng", "sợ hãi", "sung sướng", "thích thú" và "mãn nguyện". Chỉ có thể nói một câu STF thật tốt cả xe cả người.

Hạng B2
31/5/08
252
0
0

Thấy các bác đi chơi ầm ầm em thấy tủi cái thân em quá trời luôn. ngồi nhà buồn thối ruột

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

cảm ơn tất cả các bác nhé cho một chuyến đi thật hay và bổ ích nhất như bác ATIM đã nói . Đặc biêt cảm ơn các bác Hùng , Chevol đã tổ chức chuyến đi thật chu đáo , bác Hùng gái quá tuyệt vời .

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

bác Chevol có sáng kiến dùng tấm phim XQ để che màn hình caska ban ngày cho khỏi bi nắng chiếu vậy có bác nào cũng có cùng sở thích vậy thông báo cho em để em cung cấp một thể thử nghiệm nhé

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Chậc chậc..tới bây giờ em vẫn chưa hết cảm giác lâng lâng sau tay lái,cùng đoàn rong ruổi trên những chặng đường gian nan,vất vả,vui sướng,..có như thế mới thấy được hok phải vì xe mà AE chơi với nhau..cảm xúc lắm khi phải chia tay AE,chỉ mún dừng thật lâu để ngắm AE,những cái bắt tay thật chặt,những nụ cười sung sướng vì đã kết thúc chuyến đi an toàn và vui vẻ, nhưng đâu đó sau nụ cười ấy là sự tiếc nuối..về tới nhà tắt máy rồi nhưng chưa thể bước xuống xe..(em nói năng linh tinh rùi),nhưng cảm xúc trong em lại dâng trào lên rồi..hix..lần sau đến nhanh nhanh đi cho ta được cái cảm xúc ấy,đến nhanh đi..ta thèm lắm rồi..muốn được cùng AE đi trên những đoạn đường mới,trải qua thử thách mới..vâng xin cám ơn SFC đã cho em những giây phút như thế..một lần nữa xin cảm ơn..!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: claudeh
bác Chevol có sáng kiến dùng tấm phim XQ để che màn hình caska ban ngày cho khỏi bi nắng chiếu vậy có bác nào cũng có cùng sở thích vậy thông báo cho em để em cung cấp một thể thử nghiệm nhé
cái vụ này ngày xưa ra HN em đã thấy pác Khoa (LOVESANTA) chơi rồi, hiệu quả đấy pác ạh! pác Claudeh@ có nhiều phim X-ray thì share cho AE sử dụng thử nghiệm!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Chúc mừng AE hội SFC SG đã có một chuyến đi thành công và nhiều kỷ niệm khó quên!
Hôm nay, vừa ngồi cụng ly với các pác Chevol@, Madlion@, Meo_ngo@, Teo_GM@ tại Vân Bắc, lim dim nghe các pác tường thuật những chặng đường rong ruổi, em chợt cảm thấy hối tiếc vì đã không chung vai sát cánh với AE trong đợt vừa rồi!
Em thấy tâm đắc câu của pác ATIM@: "SFC tốt cả người lẫn xe!"
To pác Truongptcl@: em tò mò muốn xem kỹ thuật tác nghiệp trên con 400D của pác!