Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Vậy là thay loa thôi mà đã ok đến vậy rồi à, thích nhỉ
Phần ron cao su bên anh Tiến cũng ok luôn phải không bạn, vì chỗ sô nghỉ làm thì phải
Thấy làm đủ thứ, dán ron, cách âm... bác vào web xem thử giá cả cũng hạt dẻ thôi.
Lần đó mình chỉ làm âm thanh nên không để ý vụ dán ron chống ồn.
Loa Bose Mexico của bác ấy đánh nghe good lắm, hôm đó mình phải chờ hàng 2 tuần hàng mới về đến. Bác alo bác ấy thử xem tư vấn ra sao hoặc chạy qua caphe tán dóc cũng vui mà.

Tập Lái
8/6/18
21
3
3
Quận 8, HCM
Thấy làm đủ thứ, dán ron, cách âm... bác vào web xem thử giá cả cũng hạt dẻ thôi.
Lần đó mình chỉ làm âm thanh nên không để ý vụ dán ron chống ồn.
Loa Bose Mexico của bác ấy đánh nghe good lắm, hôm đó mình phải chờ hàng 2 tuần hàng mới về đến. Bác alo bác ấy thử xem tư vấn ra sao hoặc chạy qua caphe tán dóc cũng vui mà.
Hihi ok thanks bạn nhiều nhe

• Like
Reactions: Charlie Tân
Tập Lái
8/6/18
21
3
3
Quận 8, HCM
Mình vừa lên wed tìm thì bảng giá loa Bose mexico mà bạ nói 2tr8. Sao đắt hơn của bạn lên vậy ta, hay là tăng giá hay có gì nhỉ

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Mình vừa lên wed tìm thì bảng giá loa Bose mexico mà bạ nói 2tr8. Sao đắt hơn của bạn lên vậy ta, hay là tăng giá hay có gì nhỉ
Giá 2tr8 gồm 4 loa bass cho cánh (6.5') + 2 loa treble, mình chỉ lắp 2 loa cánh + 2 loa treble thôi nên trừ bớt tiền.

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Vậy là chắc chiếc 4 chỗ chỉ lắp 2 loa bass thôi hả bạn. Xe mình 4 chỗ hihi
Bác cứ ra đấy test trước, bác Tiến khoảng 3 mươi mấy tuổi vui vẻ, dể tính lắm.
Xe mình là Morning, chỉ có 4 loa gồm 2 loa bass cánh sau và 2 loa trung trên taplo. Mình thay 2 loa bass, giử 2 loa trung, lắp thêm 2 loa treble.
Mà có 2 loa treble vô nghe hay hẳn luôn bác. Nhỏ mà có võ đấy !