Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Khi bác tháo hốc bánh mới thấy nó đơn giản hơn xe Đức rất nhiều … và
Sau khi mua con xe Đức tháo treo sau nhìn như một kiệt tác thiết kế thì …
Ko hiểu sao xe Đức nó đi sóc như đúng rồi!!!
Ai đi xe gì vài năm thì sẽ quen xe đó. Đi xe Đức nó cứng quen rồi ngồi xe Nhật nó mềm oặt lại thấy mệt. Mỗi người 1 ý thích.

• Like
Reactions: thinhduc
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Cái mâm trên bản F-sport thua rồi, xấu đau thế.
Nhìn rất quen, hay là mâm của con Hyundai i30 huyền thoại sơn đen lại :A
Ma phải bỏ thêm tiền thì cũng ok, đẳng cấp là phải bỏ nhiều tiền ra.

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
đúng lun bác. e cũng ko ngờ xe hơn 2.5 tỏi. mà xệ vậy.
Con nào mà nhét 3 người lên ngồi là cũng bị vậy hết mà bác, nhưng mà con ES đang là con vuốt đuôi Coupe nhất đám dài 5m rồi, nên càng nhìn càng thấy bị xệ đuôi.
Phải nói là kiểu chị em khoảng 30 đổ lên đeo kính đen, đeo Rolex ra một mình lên xe phóng đi, nhìn quả dáng xe Coupe chạy lướt qua nhìn là đã thấy khí chất rồi.

• Like
Reactions: Tung NDSG
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Con nào mà nhét 3 người lên ngồi là cũng bị vậy hết mà bác, nhưng mà con ES đang là con vuốt đuôi Coupe nhất đám dài 5m rồi, nên càng nhìn càng thấy bị xệ đuôi.
Phải nói là kiểu chị em khoảng 30 đổ lên đeo kính đen, đeo Rolex ra một mình lên xe phóng đi, nhìn quả dáng xe Coupe chạy lướt qua nhìn là đã thấy khí chất rồi.
Phụ nữ thì lên xe ô tô là thấy có gì đó "sang chảnh" rồi :D

Hạng C
1/4/07
803
679
108
xệ dạng coupe thì e nói gì bác. e thấy mà thất vọng lun vì e cũng mê con es mới này mà. e nhìn nó 2 năm nay mà lần này thấy xệ quá lun. băng sau thấy dc 2 người ở giữa thì ko thấy rõ