groschien nói:
Các thành viên KIAFC cùng gia đình tại Golden Coast Resort - Phan Thiết ngày 10 - 11/7/2010.

Gửi các bạn thành viên:

Thay mặt cho BCH Hội KMSC nói riêng và KIAFC nói chung gửi lời cảm ơn các bạn cùng gia đình đã dành thời gian tham gia chuyến Off xa đầu tiên của anh em nhà KIA. Sự nhiệt tình của các bạn đã góp phần không nhỏ vào sự thành công của chuyến đi. Hy vọng KIAFC sẽ ngày càng phát triển nhờ sự giúp sức của các bạn trong những chuyến giao lưu sắp tới.

Vì đoàn đông và lần đầu tổ chức, nếu có gì không hài lòng mong các bạn thông cảm.

Thay mặt đoàn KIAFC gửi lời cảm ơn đến bác Ricky_do cùng toàn thể quản lý, nhân viên của Golden Coast đã chăm lo cho đoàn rất chu đáo.

HỘI TRƯỞNG.
Dragontu78.

@Groschien: em mạn phép edit bài bác và chèn hình này lên đầu tiên nhé bác.

khúc này là bác Groschien đang tranh thủ "trả bài" nên không thể có mặt

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
sao zị sao zị sao áo thúi zị , đâu có thơm lắm mà mấy hôm nay em bận thơm lắm àm , em ủng hộ mấy bác đi phan thiết nên ở nhà em bận áo KIA FC cho đỡ buồn ấy mà hic hic .

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
@khactrung: mai kể chi tiết cho nghe kẻo anh em cười...

Công nhận chuyến này anh em mình phân nhóm dẫn đoàn quá chuẩn, di chuyển đông nhưng vẫn rất gắn bó, ổn định và an toàn...chỉ nghe "đốt lốp" phanh gấp 2 lần và 1 lần mất phương hướng ngay bùng binh Lộc An. Lần off tới đây em sẽ giữ nguyên các trưởng nhóm của lần này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Chuyến đi này có 1 câu rất ấn tượng mà anh em KIA nên thuộc lòng: ĐI ĐƯỜNG SỤP Ổ GÀ COI CHỪNG RỚT TRỨNG GÀ...(Bản quyền thuộc về bác pat.vungtau)

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Anh em KIAFC tập trung tại Cổng chào BR-VT để chờ bác Ricky_do chạy từ PT ra dẫn đoàn và bác pat.vungtau nhập đoàn.

Đoàn trên cung đường có thể nói là đẹp nhất của chuyến hành trình

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Trước khi xem đá banh hóng hớt các bác. Em đã tưởng tượng đội hình KM mà chạy dài dài, đẹp phải biết.
Các bác phọt lên đây và biên tập nhiều hình và những câu chuyện nhé