Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Các thành viên KIAFC cùng gia đình tại Golden Coast Resort - Phan Thiết ngày 10 - 11/7/2010.

Gửi các bạn thành viên:

Thay mặt cho BCH Hội KMSC nói riêng và KIAFC nói chung gửi lời cảm ơn các bạn cùng gia đình đã dành thời gian tham gia chuyến Off xa đầu tiên của anh em nhà KIA. Sự nhiệt tình của các bạn đã góp phần không nhỏ vào sự thành công của chuyến đi. Hy vọng KIAFC sẽ ngày càng phát triển nhờ sự giúp sức của các bạn trong những chuyến giao lưu sắp tới.

Vì đoàn đông và lần đầu tổ chức, nếu có gì không hài lòng mong các bạn thông cảm.

Thay mặt đoàn KIAFC gửi lời cảm ơn đến bác Ricky_do cùng toàn thể quản lý, nhân viên của Golden Coast đã chăm lo cho đoàn rất chu đáo.

HỘI TRƯỞNG.
Dragontu78.

@Groschien: em mạn phép edit bài bác và chèn hình này lên đầu tiên nhé bác.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ai còn hình thì show hình ai còn tiếng thì show tiếng lên đi chứ hè hè đang đợi nè đói hình lắm rồi .

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Đoàn di chuyển đến đâu mọi người đều nhìn theo một cách ngưỡng mộ và đắm đuối, các bác chờ xem phóng sự hình ảnh rất HOT vào ngày mai nhé.

Những thành viên cuối cùng của đoàn cũng đã về đến nhà an toàn: yeuxehoi, tam.kfc, km2009 và dragontu78.

Chúc mọi người ngủ ngon.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
nhìn tấm này phạt bác Rồng nè không bảo anh em bận đồng phục vào chụp hình cho lộng lẫy lên chứ thiệt tình haizzzzzzzz.