Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/4/07
10
0
0
53
RE: bảng số thật và hình ảnh RR trắng HCM

Sang trọng và quý phái

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

sao RR này về SG hôm nào mà ko nghe nói gì cả? 52F-4403 là sao bác? em nó mang biển 66S 6666 mà

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Không còn gì đề nói nữa rùi, đây al2 chiếc RR đẹp và ọộc nhất VN hiện nay..từ màu sắc cho tới biền số..Nhìn hình là bíết bác chụp ảnh có wen với chủ xe rùi vì ở Phú Gia ko thề nào chụp hình thoải mái thế đâu ạ...Bác ngồi hẳn cả ngoài trước và chụp cái logo RR, rồi còn đứng bên hông chụp vào táp lô nữa chứ mà cửa lại ko đẩy kính lên...Nhiu đó cũng đủ biết wen mới cho chụp hen bác..

Bác cho e hỏi cái chị gái đứng gần chiếc RR là ai thế bác ???

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Theo e nghĩ có 2 e RR trằng...bác nào có uy tín vào đính chính với a e OS đi ạ...

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Giang_Coi

Không còn gì đề nói nữa rùi, đây al2 chiếc RR đẹp và ọộc nhất VN hiện nay..từ màu sắc cho tới biền số..Nhìn hình là bíết bác chụp ảnh có wen với chủ xe rùi vì ở Phú Gia ko thề nào chụp hình thoải mái thế đâu ạ...Bác ngồi hẳn cả ngoài trước và chụp cái logo RR, rồi còn đứng bên hông chụp vào táp lô nữa chứ mà cửa lại ko đẩy kính lên...Nhiu đó cũng đủ biết wen mới cho chụp hen bác..

Bác cho e hỏi cái chị gái đứng gần chiếc RR là ai thế bác ???
Xin phép bác trong OS kg cho phép bàn đến những việc ngoài xe cộ ,vì thế em kg thể nói dc.Mong bác thông cảm.Chúc bác vui.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đây là 2 con màu trắng khác nhau, chiếc 66S-6666 là thuộc đời cũ 2004 hay 2006 gì đó.. còn chiếc màu trắng còn lại đời 2007.

Hạng F
9/3/06
6.464
3.584
113
Sì Gòn

tối qua em thấy 1 em RR trắng ở gara Nguyễn Thái Sơn đường An Dương Vương không có bảng số, bà con cô bác xúm lại coi nhiều lắm, lúc đó tối quá mà em không có camera nên không chụp hình :D, bác lơ cũng vừa xác nhận rồi đó :D,
bác lơ ơi em RR tứ quí 6 đời 2006 đó :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/5/08
23
0
0

Thật là 2 con RR trắng các bác ạh,vì lúc tối hwa e đi ngang wa showroom trên Trần Phú(showroom ko co tên mà e cũng ko nhớ địa chỉ nữa) thì thấy con RR trắng đang trưng bán đấy mí bác kế bên còn có s550 trắng nữa,còn chiếc f430 đậu dưới lề nữa.mà theo e nhìn thì mâm ko jốg chiếc này(e chạy đến 3 vòng để xem lận).ma cho cái showroom này ngày nào e cũng đi học ngang wa hết và ngày nào cug thấy f430spider or lambo SE or LP640 hêt mà có lúc là cả 3 con lun,lúc đó e chỉ mún đứng lại xem lun chứ ko mún đi học nữa keke:D

Hạng B1
12/5/08
69
0
0
tp Hcm
360.yahoo.com

đề nghị các bác bàn về xe giùm em, đừng bàn về "mr chủ", topic bị xoá uổng lắm bác

Status
Không mở trả lời sau này.