Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
RE: bảng số thật và hình ảnh RR trắng HCM

nhìn mâm em nó như chiếc bentley Gt bên bài kia mấy bác nhỉ ???

Hạng C
29/5/08
961
8
18
49
SGN

Hãy đợi đấy!.... Chứ biết "mầm" sao bây giờ???....

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Người ta có xe đẹp, có biển (giả) đẹp, chắc không dễ bị người khác dọa. Không có bằng chứng bắt quả tang, tháo biển vứt đi là xong. Các bác đọc lại, Đồng Tháp chỉ đề nghị "bắt giữ ngay chiếc Rolls-Royce Phantom màu trắng mang biển số 66S6666" chứ có đề nghị bắt giữ chiếc xe "đã từng mang biển 66S6666" đâu :D:D:D. Làm gì còn xe nào mang biển đấy mà bắt :D:D:D:D

Em không ủng hộ việc mang biển số giả :mad::mad::mad:

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: hanoisaigon

Người ta có xe đẹp, có biển (giả) đẹp, chắc không dễ bị người khác dọa. Không có bằng chứng bắt quả tang, tháo biển vứt đi là xong. Các bác đọc lại, Đồng Tháp chỉ đề nghị "bắt giữ ngay chiếc Rolls-Royce Phantom màu trắng mang biển số 66S6666" chứ có đề nghị bắt giữ chiếc xe "đã từng mang biển 66S6666" đâu :D:D:D. Làm gì còn xe nào mang biển đấy mà bắt :D:D:D:D

Em không ủng hộ việc mang biển số giả :mad::mad::mad:
bác nói có lý, mọi việc sẽ êm xuôi thôi

Hạng B2
5/1/08
218
0
0

bác này chơi ngông quá!!chả được cái j mà còn phải đụng tới pháp luật.thật là hết bít nói thế nào.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Cám ơn 2 Bác đã cất công săn ảnh E nó , tuy nhiên vấn đề đã đi sang hướng khác ,với lại có quá nhiều thành viên tham gia bài này mà không bình luận các yếu tố kỹ thuật, mỹ thuật về E RR này mà chỉ xoay quanh cái BS ĐK.
Thôi thì chúng ta tạm dừng ở đây các Bác nhé :DMong các Bác hiểu và hợp tác
TRÂN TRỌNG
MEDUSA

Status
Không mở trả lời sau này.