Hạng C
9/9/07
652
0
16
53
VN
Re:Hình Ảnh và tường thuật giải Tenis mừng lể 2-9

Nhìn các giang hồ bị "nữ quới" Kimi luộc đẹp thấy dễ sợ quá tiểu thư ơi. Không biết do ưu ái hay bị shock mà run tay hết vậy mấy Bác? Chắc chết hết mấy anh.

Hạng B2
9/2/06
107
41
28
nhacviet.com

NÓi thật mấy bác ủng hộ tiểu thư Kim chi quá mức luôn, trận mở hàng mấy bác ủng hộ em Kim chi hết sức, làm em đánh mất hết bình tĩnh, khi tỉ số 3-4, em đang gác 40-15 mà còn được giao banh nữa, vậy mà thua 3-5.
Kim chi có tâm lý vững quá, nhưng em thua cũng ko sao, được nắm tay người đẹp 3 lần, hé hé

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0

Bác T-Vinh gặp em trận tư kết 4-4 bác Vinh ăn em 2 trái banh
, nên trận này bác bị con chuột nó rút, em hết không còn tí pin nào, bác Vinh còn dc chút pin vào đến bán kết cũng tèo lun:D, đánh đơn đúng là mệt thật

Hạng B1
26/2/09
51
0
0

hi B_girl
chuc mung e tham gia dien dan.
--

Tran Hong Son
MA.Arch.
[email protected]
+84 0983 681 573

Hạng B1
26/5/08
51
0
0
37

phanbon nói:
NÓi thật mấy bác ủng hộ tiểu thư Kim chi quá mức luôn, trận mở hàng mấy bác ủng hộ em Kim chi hết sức, làm em đánh mất hết bình tĩnh, khi tỉ số 3-4, em đang gác 40-15 mà còn được giao banh nữa, vậy mà thua 3-5.
Kim chi có tâm lý vững quá, nhưng em thua cũng ko sao, được nắm tay người đẹp 3 lần, hé hé

thôi mà, sorry.. k fai e tâm lý vững mà là đánh giải có nhiều người chống lưng, bao độ (bác Đâm kêu gọi) thế, e có mún bị tâm lý cũng k được..
chứ e là nổi tiếng "máu chảy cầm k kịp đó!!" hihi...

a nắm tay khi nào mà 3 lần nhiều vậy ta.. hèn chi về nhà e thấy e bị mòn mất tí da...hxhx.. trả lại cho e :::p

Tập Lái
25/8/09
49
0
0
34

[/quote]

Nhiệt tình chào đón cổ động viên nhiệt tình nhé! Vậy để lần sau anh sẽ đứng làm phông cho e nhé!
[/quote]

thank anh "background" nhiều nhiều, nhưng mà anh làm phông cho đương kim vô địch trình A coi bộ đẹp hơn. :)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

B_girl là cô bé xách súng lòng vòng đi bắn tà lưa, nhảy cà tưng suốt ngày rùi cuối cùng đọat giải CDV nhiệt tình của OTC đó hả? Bé này dễ thương ghê ta ui!!! Welcome to OTC, nhớ luyện võ công rùi mai mốt tham gia đánh giải luôn nhé.

P.S: Có ai đăng ký nick B-husband chưa ta? :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16

Bác nào reg cái B_boyboyboy đi
Em khoái cái nick đó hơn á

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49

Nhiệt tình chào đón cổ động viên nhiệt tình nhé! Vậy để lần sau anh sẽ đứng làm phông cho e nhé!
[/quote]

thank anh "background" nhiều nhiều, nhưng mà anh làm phông cho đương kim vô địch trình A coi bộ đẹp hơn. :)
[/quote]

là sao a k hiểu, không phải ai cũng làm background cho đâu nhé, nhiều người mua chuộc a rồi mà k được đó, e là được ưu tiên lắm đó nhe vì là CDV nhiệt tình, cố gắng giải sau ít nhất cũng thành VĐV nhiệt tình nhé!