Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Re:Hình Ảnh và tường thuật giải Tenis mừng lể 2-9

Biết ngay anh Nhựt sẽ vô đây "chọt" cho mà coi. Thể nào xíu nữa cũng có bác Đâm :p

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

tonyhai20 nói:
Cái ông Do_hcmc này lây chí cho mình hay sao mà mới đánh với ổng có 1/2 set mà ngứa thế!!!

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Bác Duy siena trao giải nhứt B cho ... mà sao cái tay trái của bác nó lòn đi đâu nhỉ ???

Hạng B2
19/4/08
194
0
0
360.yahoo.com

Hhaha, nhìn những hình ảnh ngộ nghĩnh... ngộ nghĩnh thiết á! Nhìn các bác thiệt là dễ thương quá đi ;)

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Cảm ơn bác Lycafe và bác Tonyhai20 đã chụp cho ace những tấm hình rất đẹp và ý nghĩa nhé,trình shot của 2 bác rất cao
.

@ Lycafe: tấm hình đó ý " Zì sao tui chết " :(

thuytram nói:
Nhìn tấm hình này thấy bác OB "bình dân" và "dễ thương" quá! Hihihih...

Trước giờ anh vẫn zị mà
.

@ B-girl : Chào mừng bác Bờ gơ tham gia nhé,em còn nợ bác chiệu tám
.

Hôm bữa cá bác lào lượm được cái cục U- ét-bi của em bên quán 18 ko nhể,về mất tiu

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

dawmgoodman nói:
Hình Ảnh và tường thuật giải Tenis mừng lễ 2-9

xem cái chân rung cầu thủ "hột giống" bắt bướm nè

@do_hcm: cháu nó nhả cái khoen ra chưa bác?

Nom cái bộ ổng thế lày mà mình oánh thua ổng
.

-Gau_bc có khác :D

Tập Lái
25/8/09
49
0
0
34

tiktak2 nói:
là sao a k hiểu, không phải ai cũng làm background cho đâu nhé, nhiều người mua chuộc a rồi mà k được đó, e là được ưu tiên lắm đó nhe vì là CDV nhiệt tình, cố gắng giải sau ít nhất cũng thành VĐV nhiệt tình nhé!
Dạ, em cám ơn anh trước, giải sau thì chắc em vẫn là cổ động viên thôi chứ chưa lên đai nhanh vậy đâu ạh.

Tập Lái
25/8/09
49
0
0
34

IV4705 nói:
B_girl là cô bé xách súng lòng vòng đi bắn tà lưa, nhảy cà tưng suốt ngày rùi cuối cùng đọat giải CDV nhiệt tình của OTC đó hả? Bé này dễ thương ghê ta ui!!! Welcome to OTC, nhớ luyện võ công rùi mai mốt tham gia đánh giải luôn nhé.

P.S: Có ai đăng ký nick B-husband chưa ta? :)
dạ,là nó đấy ạh, mấy tấm ảnh vui vui của mấy bác là nhờ B_girl bỏ công đi lòng vòng bắn tỉa với nhảy cà tưng mà ra đấy ạh, cứ sợ bị la mà cuối cùng còn được thưởng, biết vậy em rảo thêm nhiều nhiều

Tập Lái
25/8/09
49
0
0
34

vinh nói:

@Bi Gơ: E rất xứng đáng nhận giải CĐV nhiệt tình nhất khi luôn chạy lăng xăng khắp sân để cổ vũ & canh me hê..hê..
Nếu có các giải phụ khác như giải Trẻ khoẻ như Cô gái Hà Lan thì e cũng lượm luôn rồi khi người thì nhỏ nhưng có thể vác cây súng bự như vậy đi canh me các khoảnh khắc... xấu hì..hì.. (nhưng kg biết cuối cùng có ai là nạn nhân kg nữa). Hi vọng sau 1 thời gian tác nghiệp sẽ đô con hơn chút nha.
Cũng mong là từ đây đến giải tới B_girl nhón thêm được vài cen nữa để đứng cạnh mấy anh không bị tủi.
Anh Vinh thông cảm, tại vì em bị giao trách - nhiệm - vụ vác súng chạy vòng vòng chụp cho người ta, nên nhìn lại hổng có tấm nào của mình hết, bác lycafe thương tình up cho một tấm coi đỡ tủi thân.
@ sonkts: B_girl chào bác Sơn.
@ B_girl mới gia nhập diễn đàn, chưa rành nên post bài lộn xộn tùm lum, mấy bác thông cảm, chúc cả nhà ngủ ngon.