Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Hình ảnh về Santafe VGT 2.2 Diesel SLX Hi-Delux 2007

Mê li rụng rốn !!! chúc mừng bác Kienvang. cái gì cũng đẹp, Chỉ chê mỗi cái là bác có cái móc chìa khóa xấu thật hề hề

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Nhìn xe đẹp quá mỗi tội không đủ tiền! Nhưng em vẩn thích mầu đen hơn! bác Kienvang ơi , tập 3 bác đánh lên khu Mỹ Đình hay trước Trung tâm Hội nghị QG mà chụp nhìn mới phê!

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: Mrpinocio

của em SLX Delux 1 cầu chưa ra biển khoảng 54.6K

Bác Pinocio trai lấy xe rồi ạ, xe bác màu gì vậy, bác cho em hỏi bác đã đăng ký chưa với :D Xe em đặt giữa tháng này mới về, đang băn khoăn khoản đăng kiểm theo tiêu chuẩn mới (EU II) [8|]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: super_fox

Bác Pinocio trai lấy xe rồi ạ, xe bác màu gì vậy, bác cho em hỏi bác đã đăng ký chưa với :D Xe em đặt giữa tháng này mới về, đang băn khoăn khoản đăng kiểm theo tiêu chuẩn mới (EU II) [8|]
Bác ơi, yên tâm đi. Xe xăng SF là Euro3, xe dầu là Euro4.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@KV: Thanks bác rất nhiều vì hôm nay đã trợ giúp cho bon em vụ nhận xe . Hùng đi Korea mà vợ Hùng lần đầu tiên làm việc này nên cũng ko biết gì như bọn em ...:D:D, chính vì vậy phải gọi cho bác liên tục , mong bác thông cảm . Cuối cùng mọi việc cũng ok , hơi muộn 1 chút vì 7h mới về đến nhà nên ko chụp ảnh lên cho các bác xờ ...em đựoc:D:D. Nói chung trên đưòng chạy từ Gia lâm về , càm giác là mãn nguyện lắm , tuy option không đuợc như vợ 2 của bác . Hẹn bác CN này
.
Once again , thanks bác rất nhìu ..
Chuyện nhỏ như con thỏ, Long ơi! Anh em giúp được gì cho nhau thì giúp mà!:D

Bộ Bodykit của bác đẹp quá , CN này em sẽ nghiên cứu khả năng theo chân bác ...:D:D.
Mình đang đặt Hùng mua signal trên gương đấy! Nếu ok mình sẽ báo cho mọi người. Sáng mai khi offline mình liên lạc luôn với Hùng để confirm. Có một kinh nghiệm chia sẽ với mọi người gọi quốc tế dùng EVN rất rẻ khoảng 4.800đ/phút gọi bất kỳ đâu.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: maranelo

Mê li rụng rốn !!! chúc mừng bác Kienvang. cái gì cũng đẹp, Chỉ chê mỗi cái là bác có cái móc chìa khóa xấu thật hề hề
Biết vậy nhưng vẫn chưa thấy móc chìa nào đẹp để mua bác ạ. Có khi phải đặt Hùng cò mua ở Hàn xẻng vậy:mad:

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: danghongphuc

Nhìn xe đẹp quá mỗi tội không đủ tiền! Nhưng em vẩn thích mầu đen hơn! bác Kienvang ơi , tập 3 bác đánh lên khu Mỹ Đình hay trước Trung tâm Hội nghị QG mà chụp nhìn mới phê!
Ảnh chụp chưa được như ý một phần là do chụp bằng điện thoại E90. Lần sau cố gắng cầm em pro đi chụp sẽ khác, cố gắng bằng 1/2 bác M72 là vui rồi.:)
Màu đen, vợ cả tôi đặc biệt thích. Song sau lần mượn bạn 2 con màu đen chạy: Mazda3 và Lexus GS300 chạy nóng quá-> từ bỏ luôn ý định chọn màu đen. Thêm nữa chạy màu đen ở VN bẩn và bụi quá nên phải đi rửa xe liên tục. Dù rằng, màu đen xe trông rất mạnh mẽ và sang trọng. Thêm nữa tại sao các bác ko chọn màu xe nòng súng nhỉ?

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

em lấy xe chiều qua bác ợ , xe em đến giờ này em vẫn ko biết gọi nó là màu gì ...:D:Dđẻ mai đi off các bác giúp em vậy , vợ cả em gọi là màu xanh bạc...Em thấy vợ đồng chí Hùng bảo xe em phải đợi 1 laọi giấy same như CQ chuyển bên Hàn xẻng về mới đăng kiểm đuợc , xe 2 cầu thì đã có nhưng 1 cầu thì phải chuyển về ( hình như em là xe đầu tiên nhập SF 1 cầu , các bác nhà mình máu offroad thiệt ...:D:D)
Xe dầu Euro 4 , cái EU 2 của VN mình thì ăn thua gì . Bác cứ yên tam .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Bo bodykit dep, trong phe quá. Gia ca the nao bac Kiến Vàng. Bac lam on thông báo nhe.

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

em lấy xe chiều qua bác ợ , xe em đến giờ này em vẫn ko biết gọi nó là màu gì ...:D:Dđẻ mai đi off các bác giúp em vậy , vợ cả em gọi là màu xanh bạc...Em thấy vợ đồng chí Hùng bảo xe em phải đợi 1 laọi giấy same như CQ chuyển bên Hàn xẻng về mới đăng kiểm đuợc , xe 2 cầu thì đã có nhưng 1 cầu thì phải chuyển về ( hình như em là xe đầu tiên nhập SF 1 cầu , các bác nhà mình máu offroad thiệt ...:D:D)
Xe dầu Euro 4 , cái EU 2 của VN mình thì ăn thua gì . Bác cứ yên tam .

Cảm ơn bác Pinocio, khi nào xe em về thì xe bác là chiếc thứ 2 1 cầu đấy :D, biết là EU 4 nhưng đăng kiểm vẫn đòi chứng minh bác ạ, thế cái CQ của bác thì bác Hùng có cầm về hộ kô, xe em bác Hùng nói là về theo xe luôn :) Chủ nhật này em vẫn ở SG, tiếc quá đành hẹn off với các bác sau vậy :D