Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Hình ảnh về Santafe VGT 2.2 Diesel SLX Hi-Delux 2007

Hùng nói là chủ nhật này có ngưòi bay về sẽ cầm cho em luôn , em cũng mong sớm không chạy ngoài đường ko biển thế này , em lại mới lái nên run lắm ...:D:D.
P/s : Super_foxx : Xe bác sẽ là chiếc thứ.. 3:D:D vì hôm qua 2 em 1 cầu chung 1 công 40f đã về đến VN rồi . Của em 1 xe và của 1 ông anh em bên BIDV 1 xe , ngày mai em sẽ rủ bác ấy đi off với hội SF luôn ..

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Hu hu, nhìn xe bác thèm quá, mỗi tội mua cực khó, làm sao đây để có nhanh đây bác Kiến vàng ơi?

À, bác độ cái wheel flare hay side bumper guard vậy? Bác cho em xin 1 tấm cận cảnh được không ạ?

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: Mrpinocio

Hùng nói là chủ nhật này có ngưòi bay về sẽ cầm cho em luôn , em cũng mong sớm không chạy ngoài đường ko biển thế này , em lại mới lái nên run lắm ...:D:D.
P/s : Super_foxx : Xe bác sẽ là chiếc thứ.. 3:D:D vì hôm qua 2 em 1 cầu chung 1 công 40f đã về đến VN rồi . Của em 1 xe và của 1 ông anh em bên BIDV 1 xe , ngày mai em sẽ rủ bác ấy đi off với hội SF luôn ..

He he, vậy là chúc bác có biển sớm để đi off cùng anh em nhé, lúc nào em xin bác tí kinh nghiệm đi đăng kiểm em này với ;)

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Vừa đi qua Lê Văn Lương thấy một đám SF. Chắc các pác offline. Em thấy một chú SF màu xanh nhạt (hổng biết có phải là màu Blue Titanium) trông phê vật, phải xe của bác Pinocio ko?

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: minhgau

Vừa đi qua Lê Văn Lương thấy một đám SF. Chắc các pác offline. Em thấy một chú SF màu xanh nhạt (hổng biết có phải là màu Blue Titanium) trông phê vật, phải xe của bác Pinocio ko?
Dạ vâng , vợ 2 của em đấy bác ợ ..Hôm nay đựoc bầu chọn có nứơc da sexy nhất SF Club ....:D:D
Thanks bác , nghe bác nói em mới thấy chính xác là Blue titanium . Mấy hôm nay bạn bè , anh em hỏi màu xe em là gì em ko biết trả lời sao nữa .:D

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Hôm nay em đi Vũng Tàu gặp một bác SF VGT SLX GOLD màu đen biển số 30H-...., không biết có thuộc SF Club của các bác không?