Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Vui quá, nghe bác hcivic tường thuật em cứ tưởng mình đang tham gia. Hay quá bác ơi !

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hí hí, vừa 8 được 3 bài bên CNL xong lại về đây tranh thủ không để lâu quá các bác mệt...
Tiếp nè, bác Belar phát biểu vài lời khi biết mình trúng 1/10 giải "ngon ngon".:)
Hình ảnh XNL Off TẤT NIÊN VUI THẬT LÀ VUI...

Người tiếp theo là ...QB, ối trời sao em hên thế!? Chưa có xe mà đã có phiếu tặng quà âm thanh cho xe hơi rồi, quá sướng luôn! Bác HP cũng mon men đến nói ..."nếu QB chưa có xe mà không dùng đến phiếu này thì thì cho mình xin nhé!"

Các bác trúng giải tiếp theo lần lượt lên sân khấu, riêng những người trong "Ban Tổ Chức" nói chung là không ai có may mắn này. Điều đó thể hiện sự công bằng và minh bạch của trò chơi RÚT THĂM TRÚNG THƯỞNG...:D

...Và những phần thưởng nhỏ hơn còn nhiều vô kể. Chúng đã được phát tặng đến từng người, ai có nhu cầu chăm sóc V2 thì dùng 3 tấm phiếu này đi thế tiền.:p

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Khỏang 20H20 thì đến phần đố vui có thưởng.

Bác tuanfe cầm tờ giấy chuẩn bị sẵn và bắt đầu đố mọi người những câu hỏi đầy mờ ám về sự "dung tục" nhưng cuối cùng các câu trả lời lại đem lại cho người nghe những điều rất bất ngờ và thú vị ghê!

Trúng rồi!

Trúng giải rồi bác dhnam!

Sau cùng là tiết mục đấu giá chai rươu Black Label. Món quà do bác Vũ Đòan Hải từ XNL hà Nội kính tặng bà con trong này.

Giá khởi điểm 500,000-600,000-800,000-rồi 1tr đó là giá của bác Shipping đưa ra(phải không nhỉ?). Nhưng không bác Belar-vâng cũng lại là bác Belar "chào sân" khá ấn tượng với cái giá tranh đấu là 1,1 chai và bác belar đã chiến thắng sau 3lần đếm ngược vô cùng ấn tượng của bác MC DAI NGU...

Bác Belar có nguyện vọng là khui chai rượu này ra mời tất cả những người trong buổi tiệc ngày hôm nay. Cám ơn bác Belar nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Vẫn là bác help chăm chỉ với công việc sáng tác của mình. Bác ấy đang tủm tỉm cười với 1 kiểu hình tâm đắc?

Thêm nhiều hình ảnh vui tươi của buổi ofline tiễn chào năm cũ. Mời các bác im lặng mà xem nhé!

Bác này cũng trúng giải nè, hên quá! Mua đồ âm thanh cho bà V2 Pờ Rô 5 lẻ nhé!:)

Săn hình...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bà Cả và các con bác Haisaigon. Bác ấy tuy là thành viên mới của Xóm mình và đã lớn tuổi nhưng rất nhiệt tình và tích cực tham gia các buổi ọp đều đặn. Những dịp lớn thế này luôn có bà Cả và các con...Hoan nghênh gia đình bác!

Và bác cũng trúng thưởng, hên quá!

Mẹ con bác Miumiusg cùng các bác Mợ Tài, Haisaigon, vui chưa!

Bạn bác B2 từ Miền Tây lên tận đây tham dự và cũng trúng giải

Em cũng có đôi lời cùng các bác XNL ...

Bác này sung sướng la lên "em hên rồi, vì em chưa từng trúng giải của XNL!" và thế là kiệu con gái cưng lên sân khấu lãnh thưởng

Last edited by a moderator: