Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác Maiphung là nhân vật thường xuất hiện rất bất ngờ vào phút 89.
Hình ảnh XNL Off TẤT NIÊN VUI THẬT LÀ VUI...

Bác Sub7seat săn ảnh từ xa.

Cụng ly cùng bác Maiphung 1cái nào!

Bác Khắc Trung mặc chiếc áo màu vàng chanh nhìn nổi như ...bèo hén!

Các bà Cả XNL

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Và cuối cùng là tăng 2 hát hò khản cổ tại karaoke APPLE Thanh Đa. Tiếc rằng một số bác bị phạt đột xuất tại đường Ung Văn Khiêm nên không thỏai mái (hay không tiện đường) nữa nên bỏ cuộc, rẽ hướng khác đi về nhà luôn .
Chỉ còn lại nhiêu đây thôi. Hát sướng lắm các bác ah, lần sau nhớ ở lại đi đông đông nhé!:):p

Hình như bác này là Autorum thì phải, bác HP không giới thiệu nên mình không biết và mãi đến khi về nhà nằm nghĩ mới nhớ ra bác ấy. Sorry bác nhé!

Vinhvit

Ai đây?

Ai nữa đây?

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Xin cảm ơn các bác đã xem hình! Chúc tất cả mọi người đón một mùa Xuân tươi trẻ vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc! Đón 1 năm mới an khang thịnh vượng! nha các bác! :)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
hu hu... bác tưởng sau khi viết tên vào thăm xong, thì cẩn thận cất thăm vào... túi!
bác ơi, sao em không xem được hình chi cả

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
mợ tài nói:
hu hu... bác tưởng sau khi viết tên vào thăm xong, thì cẩn thận cất thăm vào... túi!
bác ơi, sao em không xem được hình chi cả

Hèn chi mình đếm thấy thiếu mất 3-4 lá thăm không biết còn bác nào cũng cẩn thận như bác Tuonglahay không nhỉ?

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Hình như lúc vào Karaoke, bác Hcivic cũng tê tê roài hay seo í. mấy tấm hình thấy run tay we'
. XNL các bác zui quá, MAFC nhà em ... buồn như con chuồn chuồn

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
dem0sao nói:
Hình như lúc vào Karaoke, bác Hcivic cũng tê tê roài hay seo í. mấy tấm hình thấy run tay we'
. XNL các bác zui quá, MAFC nhà em ... buồn như con chuồn chuồn

Rung máy cũng có vì chụp tự nhiên không đánh đèn-tốc độ trập xuống thấp lại không dùng chân máy nên hình dễ bị chao bác ah. Thêm nữa: mẫu chao đảo hình cũng đảo theo, được cái ra ánh sáng đèn màu tự nhiên bác ah. Hồi xưa còn chụp phim thì người ta hay dùng phim độ nhạy cao để chụp những trường hợp không cần và không được phép dùng đèn phụ, chất lượng hình ảnh vẫn đạt độ ổn định và nét cao. Còn bây giờ chụp bằng máy Digital có thể tăng ISO lên Hi thì hình bắt kịp các hành động và đạt độ sáng tốt nhưng lại bị nhiễu hạt phải không các bác? Trừ khi mình chụp bằng lọai máy Pro và ống kính chất luợng thì hình ảnh mới thật là ngon thôi. Tui chụp bằng cái cục xà bông Canon EIS 85 ... cùi thơm ấy mà...;)
Thanks bác ghé thăm nhé! Khi nào có dịp cứ mạnh dạn tham gia cùng anh chị em XNL bác nhé!