Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31
RE: Hình như em nó chưa có mặt trên OS.AMG in SG.

đậu chỗ đấy cho xe có mùi đặc trưng :D:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: boxing

các bác ơi tiện đây cho em hỏi,em đang muốn post bài sao ko thấy chỗ nào để mở 1 thread mới????(em ít post nên ko bít ạ),các bác chỉ dùm em với
Bác muốn post vào chủ đề nào thì trước hết bác phải tìm vào Box đó.Ví dụ đây là Box Mercedes thì bác phải vào đó.Sau đó bác sẽ thấy ngay trên đầu trang có dòng : Gửi bài mới.Bác bấm vào đó rồi viết bài thôi,nhớ đừng quên chủ đề bài viết.

Hạng B2
5/5/07
112
0
16
35
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: MINA

các bác ơi tiện đây cho em hỏi,em đang muốn post bài sao ko thấy chỗ nào để mở 1 thread mới????(em ít post nên ko bít ạ),các bác chỉ dùm em với
Bác muốn post vào chủ đề nào thì trước hết bác phải tìm vào Box đó.Ví dụ đây là Box Mercedes thì bác phải vào đó.Sau đó bác sẽ thấy ngay trên đầu trang có dòng : Gửi bài mới.Bác bấm vào đó rồi viết bài thôi,nhớ đừng quên chủ đề bài viết.

em xin lỗi vì đã nói ko đúng chủ đề thế này,nhưng đúng là ko còn bít vít ở đâu nữa,sau khi xong nxin nhờ Mod xóa dùm.đúng là em đã tìm rất kĩ nhưng vẫn ko có mục "gửi bài mới"???liệu nó có liên quan j trong mục lựa chọn trong "hồ sơ cá nhân" ko ạ??các bác giúp em nhé,cảm ơn rất nhìu!!!

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house

CLS55 AMG thật đó pác. Em này mới nằm trong gara Thanh Giao tút lại cản trước . Ngoài bộ thắng AMG ra, đồng hồ OD cũng có chử AMG. Chủ xe nói mua 200K, hàng lướt

Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

[/quote]

em xin lỗi vì đã nói ko đúng chủ đề thế này,nhưng đúng là ko còn bít vít ở đâu nữa,sau khi xong nxin nhờ Mod xóa dùm.đúng là em đã tìm rất kĩ nhưng vẫn ko có mục "gửi bài mới"???liệu nó có liên quan j trong mục lựa chọn trong "hồ sơ cá nhân" ko ạ??các bác giúp em nhé,cảm ơn rất nhìu!!!
[/quote]

bác ui bác làm như sau nhé , bác phải để ý là mình đang ở giao diện nào nhé , bác xem em đang đứng ở box mer và có hàng loạt bài bên dưới ....
bác ấn vào đó sau đó nó hiện cái hình như dưới , bác post bài bằng tiếng việt vào, và bấm gửi đi ..chúc bác vui và post nhiều nhiều:D:D;)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ở HN em cũng thấy màu đen và màu bạc rồi ^_^ nhìn hơi kì cục vì nó cứ lai lai sedan và hatchback :D