PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Các bác nào có Innova xem thử nhé.
Em thấy dưới khoang máy của các xe nó có tấm sắt để chắn đất văng lên khoang máy nhưng hình như Innova không có thì phải, em chỉ thấy nó có 4 con tác sãn không biết có phải để gắn tấm chắn đó hay không. Bác nào đi Inn thì xem lại giúp em hay là xe của em bị tháo :mad:

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Hình như Innova không có

ko phải đâu bác ợ, nó ko có thật đấy theo như hãng nói là để đề phòng đâm nhau máy sẽ tụt xuống đất chứ ko tụt vào ca bin như xe khác. em thấy họ nói như vậy nghĩ cũng ok, kệ cha nó. Hôm giao xe em ko để ý nó còn thiếu cái chắn bùn = tôn đen ở bánh sau bên phụ, lúc đi lắp đồ chơi mấy chú thợ phát hiện ra nói. về hỏi đại lý nó nói để hỏi hãng SX xong cũng chả thấy đâu nữa, po tay luôn.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Chắc phải gãi đầu quá (vì vỗ tay)

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Tất cả xe Toyota ráp tại VN đều bị bớt các chắn bùn dưới máy. Bác yên tâm không phải mất đâu.
Em chỉ thấy Toyota Mỹ nhập về VN là có thôi.
Anh sale nào giải thích kiểu máy rớt xuống đất thì em xin bái phục.

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Thiệt tình bác TOY VN, cái miếng sắt đó đang là bao đâu mà bớt đi làm gì nhỉ!!! Không có nó cát đấy trong khoang máy (em đi toàn đường nhựa mà còn bị vậy) nhìn lem nhem.

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

em thấy có đó cũng không cần lắm, nếu máy xe bác nó bị chảy dầu, bụi vào nó mới bẩn chứ bác đi toàn đường nhựa thì 2 tháng bác phun máy một lần lúc nào cũng sạch bóng, xe em máy vẫn mới nguyên chẳng thấy gì lem nhem cả, em đã đi đựoc hơn 1 năm rồi

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Nếu nó bị chảy dầu thì em bắt đền TOY (3 năm cơ mà), nếu bắt đền không được thì chủ sau chịu ;)

Last edited by a moderator:

@dkhoi: Đúng là kết cấu phần thân trước (khoang máy) của xe Toyota được thiết kế để khi có va chạm trực diện Thì máy sẽ rớt xuống đất đấy. Ở 4R mình cũng có anh em làm đào tạo của Toy.VN đấy. Bác Nhân, Bác giải thích cho anh em nghe đi :D