daothanhtan nói:
Bộ tem này nhìn cũng đẹp , nhưng theo ý em thì bác nên bỏ bớt chữ MIT GRANDIS phía dưới , dán tem thấp xuống một chút và lột bỏ số xe dán bên hông , nhìn đỡ rối và đẹp hơn . Em cũng đang "ngâm kíu" một bộ tem nhưng chưa kiếm được em nào ưng ý . Bác nào có mẫu tem Grandis post lên cho anh em chiêm ngưỡng tí .

bác muốn thì ra chỗ ngã tư đường Nguyễn Chí Thanh với Ngô Quyền có tiệm decal Thuận , vào gặp Tiệp bảo design hộ bộ tem , design theo ý bác , xong rồi tấy được thì chơi lun cho em nó !!!

truongquoctan nói:
daothanhtan nói:
Bộ tem này nhìn cũng đẹp , nhưng theo ý em thì bác nên bỏ bớt chữ MIT GRANDIS phía dưới , dán tem thấp xuống một chút và lột bỏ số xe dán bên hông , nhìn đỡ rối và đẹp hơn . Em cũng đang "ngâm kíu" một bộ tem nhưng chưa kiếm được em nào ưng ý . Bác nào có mẫu tem Grandis post lên cho anh em chiêm ngưỡng tí .

bác muốn thì ra chỗ ngã tư đường Nguyễn Chí Thanh với Ngô Quyền có tiệm decal Thuận , vào gặp Tiệp bảo design hộ bộ tem , design theo ý bác , xong rồi tấy được thì chơi lun cho em nó !!!

từ W1 lên chỡ rãy nằm tay phải , đối diện cây xăng ( tay trái ) !!!

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
ohh Bác truongquoctan dán ở Thuận àh, lúc trước 2b em thường dán ở đây .Thuận này thì design khỏi chê rồi .Hôm trước đi ngoài đường gặp 1 em Gạch đit màu trắng cũng có tem khá đẹp ,mà nó chạy dữ quá em shot không kịp cho các Bác xem .

như đã hứa hôm nay em sẽ cung cấp thêm vài tấm vợ 2 nàh em để buổi of 9/8 các bác nhận dạng được

"đít bự " đây

giỡ mông lên xem nào

tiến sâu thêm

gần vào nè ( 1 con số thật khiêm tốn )

nhìn như xuốg dốc !!!

hết rồi mong các bác vụi vẻ ném cho em ạ !!!
thật hiện lời hứa rồi nhé...hỳ !!! sẵn cho em hỏi luôn bác khactrung báo cho em cái giá làm cách âm toàn xe đi bác , hồi trưa em định ghé chỗ bác nhưng thấy trưa rồi nên em đánh xe về lun , phiền bác tý ạ....mà thời gian làm bao lâu vậy bác ? thanks bác :(

Last edited by a moderator:
Hạng B1
25/6/09
87
0
6
em thấy tem đẹp đấy bác ạ. sao xe bác chạy ít vậy nhỉ?

tran_tuan_duc nói:
Em thấy tem hơi rối.Để nguyên đẹp hơn.

vâng thưa bác theo lời các bác em đã " xã " tem em nó ra
- thưa bác xexuclat nếu bác có đọc bài cũa em thì bác sẽ biết , xe này em mua lại cãu cty , cty họ mau đề hoàn thuế ít sử dụgn ạ !!!

đít này nhìn rõ hơn nè

công nhận xe mới lên hẵn , thanks các bác !!