- Chắc các pác cũng muốn xem hình vợ 2 em , vì em bận wá nên ít khi post được nhân tiện hôm nay em post mấy bác xem wa , hình chụp = dtdd nên em có chỉnh chút ít
lần đầu post mấy pác cho em thử tấm đầu :

Last edited by a moderator:
mấy bác thông cảm em sẽ cố gắng chụp cho em nó đẹp hơn vì chụp dt zấu quá , em chỉ còn 2 tấm nữa mấy bác nghía wa đỡ buồn :(

bộ tem em nó đây : ko rữa xe nhìn ko bóng loáng

hết rồi mong mấy bác thông cảm và cập nhật bài này em sẽ post tiếp ạ !! ném đá cho em với:mad:

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Chúc mừng Bác. Xe nhìn long lanh quá và bộ tem nữa

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
Xe Bác có bộ tem nhìn lạ lạ , đi off là dễ dàng nhận ra ngay , chứ xe nào cũng giống xe nào thì nhìn chán chít :D:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Cái tem theo em bác nên lột cái vòng phía dưới ở sau ra chỉ để sọc trên nhìn cho nó vút lên đẹp hơn.

thanks mấy pác tem này em bảo đãm chưa ai dán , em bão người bạn design em sẽ post hình thêm cho mấy bác chiêm ngưỡng em nó !!! bác Quynh ném đá nhanh quá , bác súhỉt em xem kỹ rồi nếu lột cái vòng cuối ra sẽ chưa khoảng trống nhìn nó lệch lạc ko đợc " mạnh " lắm vì nó ko theo 1 khối !!

Hạng C
28/2/07
618
36
28
53
Bộ tem này nhìn cũng đẹp , nhưng theo ý em thì bác nên bỏ bớt chữ MIT GRANDIS phía dưới , dán tem thấp xuống một chút và lột bỏ số xe dán bên hông , nhìn đỡ rối và đẹp hơn . Em cũng đang "ngâm kíu" một bộ tem nhưng chưa kiếm được em nào ưng ý . Bác nào có mẫu tem Grandis post lên cho anh em chiêm ngưỡng tí .