Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: HMV - Giải đáp, hỗ trợ thông tin liên quan đến dòng xe Hyundai

kíu kíu... em cũng có câu hỏi về chế độ bảo hành: tối em lôi xe ra đi 2 đèn ở projector vẫn ko sao. tự dưng sau khi uống café xong đi ra em nổ máy thì phát hiện bóng bên trái xịt-ko sáng >.< em thử tắt đi bật lại đủ kiểu nhưng ko hiệu quả >.< xe em mới đi đc 15100 km. em có đc bảo hành-thay bóng miễn phí ko ạ??? [8|]

Hạng B1
30/5/08
50
0
0

Bác HMV giúp đỡ tý. xe em i30 mấy hôm nay mất chức năng khoá cửa tự động, bình thường khi mang smartkey theo nguời mà quên ko lock cửa thì sau khoảng 10p thi` tự khoá. các bác nào biết reset lại hay làm thế nao` thi` bảo cho em với.

Hạng B1
26/8/08
62
351
63

Bác HMV chắc chuyển sang buôn dưa lê rùi,:D đâu còn làm sale car nữa đâu mà các bác kêu gào khản cả cổ thế :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

HMC có chế độ khuyến mải bảo trì cho xe mua của HMV không?

Hạng B2
8/5/08
106
4
18
an giang

cho em hỏi này 1 tý nha : toyota có vvti - honda thì có ivtec và mítu thì Mivec vậy hyundai có gì ạ? máy dầu CDRI thì em hieu chut chút rồi! và em muốn có câtloge của Grand starex (em này 100km /bao lít vậy ạ! gia đình em đang tìm hiểu để mua đây nhưng....)bác vui long gửi vào : [email protected] thank bác nhiều nha

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Chào bác HMV:

Em có cậu bạn đi xe SF 2007, máy dầu 2.2 đi được gần 60.000Km. Mấy hôm nay, đèn báo Airbag luôn báo trên màn hình. Do vậy, muốn nhờ bác tư vấn lý do tại sao và nên vào chỗ nào kiểm tra?

Cám ơn bác.

Tập Lái
27/4/06
43
1
0

@kanz_min: Hỏi bác kanz vậy, bác thấy cái nút sưởi gương ở chỗ nào, hay ở chung với nút sưởi gió ở cụm điều hòa?

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open
Re: RE: HMV - Giải đáp, hỗ trợ thông tin liên quan đến dòng xe Hyundai

Bác HMV buông súng rôi` hay sao nhỉ???

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Bác đại diên của HMV cho em hỏi tí . Em có con xe SF đèn pha cốt bị thấp quá không biết chỉnh ở chỗ nào . Mong bác chỉ giáo Em Thanks!

Tập Lái
19/10/08
14
0
0
Hà Nội

Chào pác HMV ! Đề nghị bác cho catalogue và hường dẫn sử dụng của Getz AT a . Tôi mới tậu" vợ nhỏ" đang rất cần cám ơn