Tập Lái
16/6/07
43
0
0
Visit Site
Re: RE: HMV - Giải đáp, hỗ trợ thông tin liên quan đến dòng xe Hyundai

Đề nghị các bác hạ stick thread này xuống, HMV hết làm việc rồi.
Tụt hết cả hứng

Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn

Hình như Đồng chí HMV này làm kinh doanh nên các Bác hỏi những vấn đề không liên quan đến việc " đi câu" của bác ấy. Bởi vậy "bỏ của chạy lấy người" không 1 lời từ giả. Đề nghị Mod cho thread này về Bến cho nó đỡ chật đất OS.
Hơn nữa để đáp lại sự thiếu tinh thần trách nhiệm như tiêu chí ban đầu đưa ra của Bác HMV, đồng thời thiếu sự tôn trọng của Bác HMV đối với các member OS (kg có ý kiến phản hồi và kg nêu lý do trong 1 tháng qua), em đề nghị Webmaster xử lý nick HMV.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

hết nhiệm kỳ đang bàn giao công việc bác ui. chờ thêm ... nhé

Tập Lái
8/1/08
22
0
0

Kính chào Bác HMV, Em vừa lấy em Click W của Hãng Hyundai Bác ợ. Nói chung em cảm nhận là khá ngon và ưng ý. Nhưng có điều sách hướng dẫn sử dụng toàn bằng tiếng Hàn nên em bó tay.com. Bác có loại sách nào bằng Tiếng Anh hoặc Tiếng Việt thì giúp em với. Cảm ơn Bác nhiều.

Tập Lái
8/1/08
22
0
0

Em hy vọng là Bác sẽ giúp em, nếu được thì em vô cùng cảm ơn Bác. Nếu được Bác cho em tài liệu của Thằng Getz cũng tốt. Mail của em là: [email protected] Thanks alot.

Tập Lái
9/7/07
19
0
1
53
Hà Nội
Re:HMV - Giải đáp, hỗ trợ thông tin liên quan đến dòng xe Hyundai

Mình mới mua xe SF 2004 Gold mà không có USER MANUAL (bằng tiếng anh hoặc tiếng Việt đều OK), bạn có thể gủi cho mình qua địa chỉ sau được không:

Mai Đúc Lâm
18/62 Nguyễn chí Thanh - Hà Nội
HP: 0903917100
Email: [email protected]

Cảm ơn nhiều.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
Re:HMV - Giải đáp, hỗ trợ thông tin liên quan đến dòng xe Hyundai

Chào Bác HMV. Có việc rất quan trọng xin cầu cứu Bác.Nội dung như sau: Xe Tôi mua của HMV Nam Việt đồng nai, lâu nay vẫn sử dụng bình thường, hôm qua 25/10 dừng xe sau đó đề không nổ nữa, lay hoay không biết làm thế nào được, hiện đang nằm cách nhà 20 KM. Tôi điện xuống hỏi Nam Việt thì được hướng dẫn qua điện thoại của Bác Yên nhưng vẫn không khắc phục được, Như vậy thì bây giờ phải xử lý ra sao?Bác cho thông tin gấp nghe Bác! Cảm ơn Bác trước.

Tập Lái
9/11/07
18
0
0

bác cho em hỏi (em đi Getz 1.1):
- Áp suất lốp bao nhiêu thì vừa?
- Thay dầu loại nào? Bao nhiêu lít?
Cám ơn bác.
---------------------
Peugeot205

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Đúng là Bác HMV đánh trống bỏ dùi rồi, Anh Em OS cần Bác giúp đỡ thì chẳng thấy Bác đâu, hay bác bị đau nặng phải nhập viện rồi Các Bác hội trưởng, hội phó của STF đâu rồi mau thăm viếng đểanh em được nhờ.