Hạng D
26/8/13
1.942
5.473
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
Cảm ơn bác! Em mới đi về tuần rồi! Thích thật, nhà em tắm trưa nên không lạnh lắm, có điều mùa này gió mạnh quá, sóng lớn nên chỉ tắm gần bãi cát cho an toàn! Chỗ ghế nằm nghỉ ngơi thì tốt, sạch, tắm nước ngọt bao phê. Chắc vài bữa rảnh làm chuyến nữa! Bãi này mà đi mùa ít sóng chắc đã lắm!
Xả vòi nước ngọt hết cỡ. Bao nhiêu muộn phiền, mệt mỏi sẽ tan biến hết

• Like
Reactions: Icon
14/6/17
876
424
63
Cám ơn các bác đã xem, nếu thấy hay hãy cho em biết. Để em có động lực viết bài chia sẽ.
Cuối tuần này e tính đi chơi trong ngày về. Bác thấy ổn không? dịch vụ bây giờ tốt ko bác. Thuê ngày và ăn uống thỏa mái trong resort hả bác. Theo bác thì nên làm gì tốt cho em xin ít kinh nghiệm để đưa gia đình đi chơi cho vui. tks bác

Hạng B2
20/11/20
107
116
43
Cuối tuần này e tính đi chơi trong ngày về. Bác thấy ổn không? dịch vụ bây giờ tốt ko bác. Thuê ngày và ăn uống thỏa mái trong resort hả bác. Theo bác thì nên làm gì tốt cho em xin ít kinh nghiệm để đưa gia đình đi chơi cho vui. tks bác
Em không hiểu ý bác? Nếu bác đi trong ngày và chỉ tắm biển thì mua vé vào khu biển thôi, 100k cuối tuần, 200k lễ tết bao gồm ghế, dù, bãi biển, tắm nước ngọt, còn các thứ phát sinh khác tính riêng (ăn, uống, hồ bơi, phòng nghỉ). Khu này thì yên tĩnh, sạch đẹp, khỏi chê rồi. Ăn uống thoải mái thì bác phải mua trọn gói phòng và ăn 4 bữa giá cỡ 3tr mấy cho 2 người bao gồm phòng nghỉ 1 đêm và ăn 4 bữa. Ăn uống em thấy lười thì có thể ra nhà hàng trong resort ăn luôn, ngay bãi tắm bên trong khuôn viên cũng có quầy hải sản chế biến theo yêu cầu bán đến trưa hoặc có thể ra mấy nhà hàng ở chợ hải sản Hồ Tràm. Còn siêng thì mang theo đồ nấu như bác chủ thớt đây vùa ngon vừa an toàn. Nhà em bà xã lười nấu nên em toàn ra chỗ chợ hải sản Hồ Tràm cho nhanh.