Hạng D
26/3/18
1.477
2.148
138
32
Bác có thể cho anh em xem đồ nghề nấu hải sản của bác gồm những gì không để anh em học hỏi
Bếp cồn vs bếp nướng than , nồi chảo zậy thôi là hết rồi a ơi kkkk. Hải sản tươi chỉ có hấp vs nướng là ngon nhất àh hehe

• Like
Reactions: Hilux Adventure
Tập Lái
23/4/19
37
18
8
Mình mới đi hồi đầu tháng trc khi khai giảng năm học, cảm nhận không đc như bác chủ thớt, nước biển đen đen như bùn,rất ít ng xuống tắm và từ phòng resort ra khá xa lễ tân khi nhận phòng cũng cũng cho biết vậy gợi ý nếu k muốn đi bộ thì báo lễ tân để đc hỗ trợ xe điện nên xuống biển 1 lần là k muốn quay lại nữa, tối thì buồn, còn chỉ ở 1 ngày và mua hải sản tới nướng như bác chủ thì ok

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Mình mới đi hồi đầu tháng trc khi khai giảng năm học, cảm nhận không đc như bác chủ thớt, nước biển đen đen như bùn,rất ít ng xuống tắm và từ phòng resort ra khá xa lễ tân khi nhận phòng cũng cũng cho biết vậy gợi ý nếu k muốn đi bộ thì báo lễ tân để đc hỗ trợ xe điện nên xuống biển 1 lần là k muốn quay lại nữa, tối thì buồn, còn chỉ ở 1 ngày và mua hải sản tới nướng như bác chủ thì ok
Bởi vậy em mới nói đi sáng đi chiều về thôi. Ở lại 1 đêm nên đi Phan Thiết

Bởi vậy em mới nói đi sáng đi chiều về thôi. Ở lại 1 đêm nên đi Phan Thiết

nhìn hình bác chụp, khuôn viên resort có vẻ rộng và nhiều chỗ chơi xanh mát cho tụi nhỏ
phí gửi xe và vé trẻ em 5-6t tính thế nào bác?
bác cho em xin địa chỉ cơm tấm sườn ở Bà rịa nha :) mặc định nhà em là bánh canh Long Hương ăn hoài cũng ngán

Hạng B2
8/4/19
424
364
66
kẹt xe là đặc sản của qlo 51 rồi bác, hồ cốc này mát mẻ , hải sản cũng rẻ nà

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
nhìn hình bác chụp, khuôn viên resort có vẻ rộng và nhiều chỗ chơi xanh mát cho tụi nhỏ
phí gửi xe và vé trẻ em 5-6t tính thế nào bác?
bác cho em xin địa chỉ cơm tấm sườn ở Bà rịa nha :) mặc định nhà em là bánh canh Long Hương ăn hoài cũng ngán

gửi xe miễn phí, 5-6 tuổi cũng miễn phí.

Cơm tấm Hiền Quỳnh, nó quán cơm tấm lề đường thôi, ăn cũng đc chứ ko xuất sắc lắm. Được cái là đối diện là sau lưng trường tiểu học Nguyễn Thanh Đằng & tòa giám mục Bà Rịa nên đậu xe thoải mái
Highlights info row image

104 ĐƯỜNG A18A-Nguyễn Thanh Đằng
Ba Ria, Bà Rịa–Vũng Tàu Province, Vietnam

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thaytulangman
Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Chơi chán chê thì lên đường quay lại Bà Rịa tìm gì ăn tối rồi về. Mấy đứa nhỏ 10 lần như 1, vừa ra khỏi Resort là ngủ hết trơn. Thông thường gia đình em sau 5h chiều mới bắt đầu về.
View attachment 2309990View attachment 2309991View attachment 2309992
  1. F1 bao nhiêu tuổi mà cho ngồi phía trước vậy anh
  2. 7h a đi 1h10p đến nơi tầm 9h. Rồi từ 9h anh ăn trưa và ngủ đến 4h chiều hả anh?