Hạng B2
9/1/15
446
1.975
93
44
Bác Gà nướng 8 Phước ở Nhơn Trạch đi! Bảo đảm sẽ quên Long Sơn ngay. Món gợi ý : gà nướng, bắp chiên, gỏi rau lang.
8 Phước có ăn lần lâu lắc rồi anh, thấy vô cũng đợi mòn mỏi à. nhưng sau này xe về ít đi đường phà nên sau không có dịp ghé nữa.

Tập Lái
23/9/19
3
7
3
40
Bãi này giờ đã bán cho chủ khác, ko còn nhận khách tắm biển về trong ngày nữa nha các bác
Vậy giờ muốn đi tắm và nướng BBQ trong ngày, sáng đi chiều về quanh khu VT- Hồ Tràm - Hồ Cốc thì vào chỗ nào bác nhỉ ? Nhờ bác tư vấn giúp, cuối tuần này em lên đi. Tks

• Like
Reactions: bamebin
Hạng C
28/4/10
579
702
113
Sài Gòn
Bãi này giờ đã bán cho chủ khác, ko còn nhận khách tắm biển về trong ngày nữa nha các bác
Đúng rồi, hôm mình ghé vô hỏi thăm mấy anh thầu đang đập phá dọn dẹp mặt bằng thì họ nói mai mốt sẽ xây biệt thự nghỉ dưỡng để bán, như kiểu Melia này nọ :(
Vậy giờ muốn đi tắm và nướng BBQ trong ngày, sáng đi chiều về quanh khu VT- Hồ Tràm - Hồ Cốc thì vào chỗ nào bác nhỉ ? Nhờ bác tư vấn giúp, cuối tuần này em lên đi. Tks
Cũng còn ít chỗ, như bãi tắm công cộng cạnh Viễn Đông thì phải, nhưng hầu như không có cây xanh bóng mát. Hôm trước tôi có chạy qua khỏi xã Bình Châu để vào thử chỗ bãi tắm Suối Lồ Ồ: nói chung cũng tạm được thôi, có chòi, có rừng phi lao che nắng, nhưng khoản tắm nước ngọt này nọ thì thua xa Bốn Mùa, tạm bợ kiểu bình dân rẻ tiền thôi