qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
dreamhome Nguyễn Văn Linh có động đậy gì đâu

Tập Lái
6/3/19
1
0
1
34
tình hình dự án này như thế nào rồi các pác, e chờ mòn mỏi để kí cái hợp đồng mua bán mà gọi nó cứ bảo chưa xây xong thì biết sao đây :(((((

Hạng B1
21/10/18
83
23
13
Vũng Tàu
sites.google.com
tình hình dự án này như thế nào rồi các pác, e chờ mòn mỏi để kí cái hợp đồng mua bán mà gọi nó cứ bảo chưa xây xong thì biết sao đây :(((((
Khi nào sale thông báo cho bác GPXD dự án này thì lúc đó có hy vọng nha bác
Tình hình chung dự án trên toàn sài gòn này hiện tại đều bị đứng hình vì ko xin đc GPXD mà

Nghe nói là đang quy hoạch toàn bộ SG nên ngưng cấp phếp cho đến ít nhất là năm 2020

có vẽ hơi căng

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
Dream Home Riverside chừng nào có GPXD mình lấy 1 căn. Bà con đặt cọc giờ sao rồi? lấy cọc hết rồi hay sao ?
em có đứa em cọc mua bên này, đã đóng 2 lần tầm gần 300tr. ko biết bây h muốn lấy lại cọc đc ko bác nhỉ? đã ai lấy lại đc chưa ạ?

Hạng B2
7/12/13
129
407
63
Dream home này có phải cùng chủ với dream home ở gò vấp không vậy bác.

Tập Lái
23/5/19
4
2
3
39
Tình hình dự án này sao rồi ạ? Em bữa giờ không có đi ngang bên này luôn?
Nghe nói là chưa có GPXD do tạm ngưng cả thành phố nên đứng ngó chứ không chạy được, mà thấy tụi sales làm rầm rộ quá hớp!
Thanks!

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
canhovinhomesbeverly.info
Tình hình dự án này sao rồi ạ? Em bữa giờ không có đi ngang bên này luôn?
Nghe nói là chưa có GPXD do tạm ngưng cả thành phố nên đứng ngó chứ không chạy được, mà thấy tụi sales làm rầm rộ quá hớp!
Thanks!

Chưa có giấy phép xây dựng cho CDT chưa hoàn thành thủ tục sang tên từ Hai Thành sang cho Lý Khương chứ đứa nào nói do thành phố này kia là chém gió, nói xạo linh tinh.

Mới ra được sổ cho lô đất tháng 3 vừa rồi, GPXD thì chưa biết khi nào, còn VP CDT cứ hứa cuối năm nay xong móng.

Tập Lái
20/10/20
12
9
1
Dự án này mới lấy dc giấy phép xây dựng đúng ko các bác? Sale mới gọi giá củng ok

Tập Lái
23/5/19
4
2
3
39
Hỗ trợ tất tần tật về dự án Dreamhome Riverside Quận 8
Chưa có giấy phép xây dựng cho CDT chưa hoàn thành thủ tục sang tên từ Hai Thành sang cho Lý Khương chứ đứa nào nói do thành phố này kia là chém gió, nói xạo linh tinh.

Mới ra được sổ cho lô đất tháng 3 vừa rồi, GPXD thì chưa biết khi nào, còn VP CDT cứ hứa cuối năm nay xong móng.
Bạn có biết các dự án của thành phố đang bị treo cấp phép không? Sao bạn
Hỗ trợ tất tần tật về dự án Dreamhome Riverside Quận 8
dám khẳng định họ nói linh tinh? Sang tên lô đất mà còn chưa đâu vào đâu mà đã đòi bán và thu tiền?
Nhân tiện có mấy tấm hình nhờ anh em nó chụp, cập nhật tình hình

Attachments

Tập Lái
17/12/18
35
157
36
34
Gần 2 năm rồi, dự án này giờ ra sao vậy các bác ? Đã xây lên dc tầng mấy rồi ah ?

Hạng D
29/12/14
1.776
7.863
113
View attachment 1924578
Bạn có biết các dự án của thành phố đang bị treo cấp phép không? Sao bạnView attachment 1924579 dám khẳng định họ nói linh tinh? Sang tên lô đất mà còn chưa đâu vào đâu mà đã đòi bán và thu tiền?
Nhân tiện có mấy tấm hình nhờ anh em nó chụp, cập nhật tình hình
Dream 4 im lìm rồi, ai mua thì mua dream 3 chênh thấp chờ qua năm giao, nếu giao được sẽ lời rất tốt.

Tập Lái
20/10/20
12
9
1
Gần 2 năm rồi, dự án này giờ ra sao vậy các bác ? Đã xây lên dc tầng mấy rồi ah ?
Hôm qua mới lên coi nhà mẫu bảo có gpxd rồi mà thông tin ít quá, có bác nào biết thằng nay ntn ko ? E tính mua đầu tư, giá củng còn ok

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
dream home riverside thấy từ trước tết cũng có làm gì đâu, chỉ có khu vực nhà mẫu mình k biết là của dream home palace hay dream home riverside thì thấy lác đác còn có khách tham quan, nói chung là cả 2 cái dream home gần như là bất động

Tập Lái
17/12/18
35
157
36
34
Hôm qua mới lên coi nhà mẫu bảo có gpxd rồi mà thông tin ít quá, có bác nào biết thằng nay ntn ko ? E tính mua đầu tư, giá củng còn ok

Gần 2 năm trc mình có xuống đây coi thử nhà mẫu thì chỉ mới thấy làm móng sơ sài thôi ah. Lúc đó vẫn chưa có GPXD mà thấy rao báo rồi nên cũng hơi ngại, cọc găm cả năm trời chứ có ít đâu
Nhìn chung chỗ này mua đầu tư thì ổn, chứ ở thì thua.