Thảo Luật Chung Hoàn Công

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
Bác thì e tư vấn free luôn rồi, nhưng thèng trên quận nó đâu có free, mà nồi cơm của nó đập làm gì.
Mà e tư vấn là phải chạy và ra bánh mì ít, chứ có tư vấn bác xù để e vô ép giá hốt căn đó đâu nè

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Bác thì e tư vấn free luôn rồi, nhưng thèng trên quận nó đâu có free, mà nồi cơm của nó đập làm gì.
Mà e tư vấn là phải chạy và ra bánh mì ít, chứ có tư vấn bác xù để e vô ép giá hốt căn đó đâu nè
Mới tư vấn thôi mà cũng cần ra ít bánh mì rồi hả bác? trước khi ra bánh mì không có tí đường nước gì trước à bác?

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
Mà e tư vấn là: "phải chạy và ra bánh mì ít", chứ có tư vấn bác xù để e vô ép giá hốt căn đó đâu nè
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Em viết lại cho bác Oliu đừng hiểu nhầm: ca của bác không khó, quận nó đã chỉ đường cho hươu chạy rồi đó,
Bác phải chạy và ra bánh mì, vần đề là ít hay nhiều. Thường nó căn cứ vào giá trị sai phép rồi lấy khoảng 1/3
Em bị dính bên Q7 trường hợp có 1 bức tường và cái giếng trời 3m2 làm thành buồng thang sắt mà nó đòi 55tr đó bác. Mặc dù đập ra theo hiện trạng rồi làm lại 20tr là hết mức

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Cám ơn bác Quang. Em lại hỏi tiếp bác bên thớt kia đấy ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.