Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
b e l l nói:
Ặc, PM và email. Em vừa tắt chức năng báo PM qua email.
@Bác Hà: em nghĩ đa số các bác đã thống nhất ý tưởng. Bác mở thớt mời tham dự là đẹp rồi đấy.
Bác ấy mở ở đây rồi mời các bác qua bóng bàn và quăng gạch
http://www.otosaigon.com/forum/C%C3%A1c-b%C3%A1c-%C6%A1i-h%C3%A3y-%C4%91%E1%BA%BFn-Ho%C3%A0ng-Th%C3%A1i-b%E1%BA%A3o-gia-trang-h%E1%BB%8Dp-m%E1%BA%B7t-c%C3%B9ng-XNL-v%E1%BB%9Bi-gia-%C4%91%C3%ACnh-Ha-Sonata-nh%C3%A9-m4115267.aspx

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
b e l l nói:
Ặc, PM và email. Em vừa tắt chức năng báo PM qua email.
@Bác Hà: em nghĩ đa số các bác đã thống nhất ý tưởng. Bác mở thớt mời tham dự là đẹp rồi đấy.
Có rồi bác

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
tiếc quá, đúng ngày em phải chuẩn bị việc nhà để Bắc tiến. đành chúc các bác vui vẻ...không có em.

26/7/10
1.793
2
0
The end , chưa đánh đã đầu hàng vì đụng cái cốp ngay ngày bà con cô bác triệu tập về từ đường để tảo mộ cho Ông bà Tổ tiên .
- Đành tiếp tục xếp hàng chờ lần kế tiếp.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Cám ơn bác Phuongcarall, hình bác chụp trang viên của bác Ha Sonata đẹp quá!

Xin lỗi cho em lạc đề theo một chút:

Em cũng y chang bác Ha Sonata, vô OS chỉ biết chạy lòng zòng Trên đường thiên lý, rồi một ngày nắng đẹp có một bác PM kêu đi ọp bên FI, lò dò tới thì bị dí cho cái chức thủ quỹ nên chỉ cắm cúi ngồi thu tiền (giờ trả lại rồi). Hôm nay đọc thớt này mới biết muốn đăng ký thì vô link này, nhưng em ko biết là đã đăng ký mem ở Box khác thì có được vô đây xin thêm hộ khẩu nữa ko ạ? Về lý lịch thì em đã vinh dự được mợ Tiger Mom cho tới ọp với các bác một lần rồi. Cám ơn các bác XNL.
phuongcarall nói:
Ha Sonata nói:
Chào các bác, các chú, cô, dì, thím, mợ, anh, chị, em, cháu....Xóm Nhà Lá !
Úi dzồi, vô OS cả năm rồi mà tìm không ra đường vô XNL. Em cứ lang thang mãi Trên Đường Thiên Lý chẳng biết đâu là bến bờ để dừng lại, quẹo qua Chuyện Ngoài Lề cũng chẳng thấy XNL đâu mà đã nghe danh XNL từ bác Phitrau đến các sự kiện đá banh từ thiện, đồn đại...riết phải nhờ bác phuongcarall chỉ lối dẫn đường mới biết rằng XNL nằm trong "các loại xe khác" nay tìm được XNL rồi, mừng quá...
Sau lời chào, em xác nhận bài giới thiệu của phuongcarall rằng Hoàng Thái Bảo Gia Trang của chúng em đang gấp rút khẩn trương tu bổ ,sửa chữa để đón anh em OS đến "ọp ẹp" thư giãn cuối tuần, địa điểm tại ấp Bầu Tròn, xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, bản đồ đường đi : Bấm vào đây
Xin mời các bác tham khảo thêm bài được đăng trong post họp mặt thành viên xem tại đây .
Em mong sớm hoàn thiện để sớm được mời anh em lên gặp mặt cuối tuần cho vui.

P/S: em xin gia nhập vào XNL thì phải vào topic nào để đăng kí vậy, xin cho em đường dẫn.
Bác vào link sau đây để đăng ký Tv nè bác :
http://www.otosaigon.com/...BB%8D525-m3168373.aspx

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
50
Re:Mời họp mặt cuối tuần tại Hoàng Thái Bảo gia trang - Củ Chi

Em mới nhận được 01 số PM thư mời.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
NắngSG nói:
Xin lỗi cho em lạc đề theo một chút:
nhưng em ko biết là đã đăng ký mem ở Box khác thì có được vô đây xin thêm hộ khẩu nữa ko ạ?
Mợ xinh đẹp ơi, cả xóm hân hoan đón mợ từ lâu rồi. Mợ cứ đàng hoàng đăng ký thành viên nhé. XNL chơi theo kiểu người lớn, tức là mỗi thành viên có thể có nhiều nhà, nhiều xe, nhiều mối tình.
các bác các mợ như truong, haisaigon, rongviet, hocap, rocket, giahy... đều là những thành viên tích cực của các hội, nhưng cũng là công dân XNL đó mợ.