Tập Lái
21/10/17
9
0
1
28
Ad duyệt giúp em..
Chào ACE nhà mình..
Cho mình hỏi là mình muốn học bằng B2 ở quận Thủ Đức thì học ở trung tâm nào uy tín, thầy dễ xíu?
Mình có chọn được 2 TT là của :
Đại học An Ninh (Km 18, Xa lộ Hà Nội, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức, Tp.HCM)

Tiến Thành (45 Bùi Đình Túy, Ph. 26, Quận Bình Thạnh)
không biết còn trung tâm nào xung quanh quận Thủ Đức mà uy tín không ạ.
ACE nào đã học và lấy bằng dạo gần đây cho em xin ý kiến với..
Thanks all...

Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Mình học ở Đại học CSND trên đường Kha Vạn Cân, tới thẳng trường đăng ký luôn không cò vạc gì hết, không biết thầy khác sao chứ 2 thầy dạy mình đều rất dễ thương.

Tập Lái
21/10/17
9
0
1
28
Mình học ở Đại học CSND trên đường Kha Vạn Cân, tới thẳng trường đăng ký luôn không cò vạc gì hết, không biết thầy khác sao chứ 2 thầy dạy mình đều rất dễ thương.
Cám ơn bác ơi... Bác có địa chỉ cụ thể không gủi giúp mình với .. à học phí trọn gói bác bao nhiêu nhỉ...

Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Cám ơn bác ơi... Bác có địa chỉ cụ thể không gủi giúp mình với .. à học phí trọn gói bác bao nhiêu nhỉ...
Địa chỉ cụ thể mình không nhớ, nhưng bác đi tư ngã năm chợ hướng về cầu vượt Linh Xuân chừng 1 cây số, bên tay phải (nhầm: tay trái) có đường số 8 thì rẽ vào, nơi nhận hồ sơ thì nằm ngoài khuôn viên trường, bác đi vào chưa tới cổng nhìn bên phải (nhầm nữa : tay trái) là thấy. Đăng ký giờ thì chắc phải 2 tháng sau mới có lớp, ra tết mới thi. Hồi mình đăng kí tháng 3 đến tháng 5 học và cuối tháng 7 mới thi. Mình chỉ tốn 6tr tất cả, 4tr rưỡi học phí, lệ phí thi +thuê xe sân tập 3 ngày trước thi 1tr4, và 100k học t7. Gđ 1 học 10 buổi mỗi buổi khoảng 3 tiếng/4 học viên, tính ra sẽ có khoảng 10 tiếng học trên đường, gđ2 thì học sa hình để luyện thi. Trong nhóm của mình có một anh quen thầy thì đóng trọn gói 8tr, bao lý thuyết. Mình thì nghĩ lý thuyết trước sau gì cũng học nên mình học luôn, bác có thể tải app về đt để học (mình thi 30/30, 100/100, 95/100). Sau khi tốt nghiệp xong thì mình cảm thấy có thể cầm lái tự tin, tất nhiên là lỗi thường gặp của lái mới mình cũng gặp suốt, nhưng cái đó mình nghĩ không ai không bị cả. Hy vọng bác vừa ý với phần trả lời của mình.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/10/17
9
0
1
28
Địa chỉ cụ thể mình không nhớ, nhưng bác đi tư ngã năm chợ hướng về cầu vượt Linh Xuân chừng 1 cây số, bên tay phải có đường số 8 thì rẽ vào, nơi nhận hồ sơ thì nằm ngoài khuôn viên trường, bác đi vào chưa tới cổng nhìn bên phải là thấy. Đăng ký giờ thì chắc phải 2 tháng sau mới có lớp, ra tết mới thi. Hồi mình đăng kí tháng 3 đến tháng 5 học và cuối tháng 7 mới thi. Mình chỉ tốn 6tr tất cả, 4tr rưỡi học phí, lệ phí thi +thuê xe sân tập 3 ngày trước thi 1tr4, và 100k học t7. Gđ 1 học 10 buổi mỗi buổi khoảng 3 tiếng/4 học viên, tính ra sẽ có khoảng 10 tiếng học trên đường, gđ2 thì học sa hình để luyện thi. Trong nhóm của mình có một anh quen thầy thì đóng trọn gói 8tr, bao lý thuyết. Mình thì nghĩ lý thuyết trước sau gì cũng học nên mình học luôn, bác có thể tải app về đt để học (mình thi 30/30, 100/100, 95/100). Sau khi tốt nghiệp xong thì mình cảm thấy có thể cầm lái tự tin, tất nhiên là lỗi thường gặp của lái mới mình cũng gặp suốt, nhưng cái đó mình nghĩ không ai không bị cả. Hy vọng bác vừa ý với phần trả lời của mình.
Cám ơn bác nhiều nhé. Bác quá nhiệt tình luôn ^^.. Bác trả lời đầy đủ như tư vấn mình vậy rồi chắc có thể mình chọn chỗ này luôn quá.. Cảm ơn nhiều ý kiến của bác nhé...

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Địa chỉ cụ thể mình không nhớ, nhưng bác đi tư ngã năm chợ hướng về cầu vượt Linh Xuân chừng 1 cây số,[BCOLOR=#ffffff] bên tay phải [/BCOLOR]có đường số 8 thì rẽ vào, nơi nhận hồ sơ thì nằm ngoài khuôn viên trường, bác đi vào chưa tới cổng nhìn bên phải là thấy. Đăng ký giờ thì chắc phải 2 tháng sau mới có lớp, ra tết mới thi. Hồi mình đăng kí tháng 3 đến tháng 5 học và cuối tháng 7 mới thi. Mình chỉ tốn 6tr tất cả, 4tr rưỡi học phí, lệ phí thi +thuê xe sân tập 3 ngày trước thi 1tr4, và 100k học t7. Gđ 1 học 10 buổi mỗi buổi khoảng 3 tiếng/4 học viên, tính ra sẽ có khoảng 10 tiếng học trên đường, gđ2 thì học sa hình để luyện thi. Trong nhóm của mình có một anh quen thầy thì đóng trọn gói 8tr, bao lý thuyết. Mình thì nghĩ lý thuyết trước sau gì cũng học nên mình học luôn, bác có thể tải app về đt để học (mình thi 30/30, 100/100, 95/100). Sau khi tốt nghiệp xong thì mình cảm thấy có thể cầm lái tự tin, tất nhiên là lỗi thường gặp của lái mới mình cũng gặp suốt, nhưng cái đó mình nghĩ không ai không bị cả. Hy vọng bác vừa ý với phần trả lời của mình.
Từ ngã 5 chợ Thủ đức đi về hướng cầu vượt Linh xuân thì Trường nằm và đường số 8 nằm bên tay TRÁI nhé bác ! :D

• Like
Reactions: trankhahcuong