Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
Cho em hỏi ở TP HCM em muốn học bằng lái B2 thì nên học ở đâu ạ và học khoảng bao lâu là thi ạ. cảm ơn.
Học bằng lái B2 ở TP HCM nên học ở đâu? bao lâu thi?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Vào gtvt trung ương thì phải chăn hoặc học trung tâm bên ngoài thì sướng hơn, xe ngon hơn nhưng thi vẫn vào các sân của gtvt để thi thôi. Tiền thì đắt hơn. Nếu học gtvt thì lúc nộp hồ sơ bên nhận hồ sơ có gợi ý là muốn học riêng với thầy hay học chung với mọi người thì tùy bác chọn. Nếu muốn nhanh thì học riêng sẽ dc xếp lớp thi sớm hơn thay vì chờ đủ 6 tháng.

Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
Vào gtvt trung ương thì phải chăn hoặc học trung tâm bên ngoài thì sướng hơn, xe ngon hơn nhưng thi vẫn vào các sân của gtvt để thi thôi. Tiền thì đắt hơn. Nếu học gtvt thì lúc nộp hồ sơ bên nhận hồ sơ có gợi ý là muốn học riêng với thầy hay học chung với mọi người thì tùy bác chọn. Nếu muốn nhanh thì học riêng sẽ dc xếp lớp thi sớm hơn thay vì chờ đủ 6 tháng.
trung tâm này ở quận nào bác cho e xin địa chỉ được không ạ.thanks bác

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
trung tâm này ở quận nào bác cho e xin địa chỉ được không ạ.thanks bác
mấy trường này đều thuộc SGVT. chủ yếu là bác hỏi trường có sân thi tại chỗ để thi cho nó gần, trước e học ở Nguyễn Ảnh Thủ Q12, có sân thi tại trường luôn. nhiều chỗ nó học tại trường nhưng đi thi phải chạy rất xa nên bác chú ý chỗ này.

• Like
Reactions: huynhthanh08
Hạng D
22/1/19
4.044
6.634
113
Bác né trường Tiến Thành (đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh) ra nha. Bà cả em đóng tiền học từ cuối năm 2019. Học chưa xong thì bị cho nghỉ tới giờ .. do dịch (nhiều trường vẫn sắp xếp và tranh thủ các khoảng thời gian kg giãn cách để dạy). Giờ hết giãn cách thì nhận đc tin nhắn báo đầu tháng 12 đi thi. Mịa! Đã dạy xong cho con người ta đâu mà kêu đi thi. Lũ thần kinh!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
nộp vô trường nào cũng được .xin số phone . về nhà gọi .bảo mới mua chiêc Maybach S650 ,15 tỉ cần bắng gấp trong tuần để chạy , bao nhiêu cũng được .Chứ không thì bây giờ chắc chờ 1 năm . khakhaaaaa
-ps . đùa tí thôi chứ tui thi bằng lái chắc cũng 20 năm rồi .gio sao biêt

• Like
Reactions: huynhthanh08
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Đi tỉnh học giờ này nhanh nhất. Lý thuyết tự học. Thực hành thì cố gắng đi vài buổi luyện sân. Đăng ký ở sài gòn giờ này chắc 1 năm chưa tới lượt