Hạng D
4/10/12
2.191
3.565
113
Học bây thời gian thực hành ít nên cũng ko lái ngon đc, cứ có bằng đã rồi trau dồi sau
Hồi đớ đâu có dạy chi mô, lý thuyết thì mẹo, được cái quen ku thầy, đổ xăng chạy phát Vũng Sình, về Nhà Bè nên đậu luôn, mừng quớ, giờ học chắc rớt cmnr, kaka, gần 20 nắm, hồi còn vần cái vôlang Jeep.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.015
76.911
113
khóa cuối trước dịch nhé anh. thi 600 nhưng ko phải vân tay, sau dịch bấm van tay điểm từng ngày
F1 e lẽ ra thi ngay trước dịch 5 ngày
Delay t3 này thi

• Like
Reactions: bebu5s
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.015
76.911
113
Thầy Thắng chắc là hơn 60t
Hoàng Gia thấy ổn

Hạng B2
4/5/06
404
2.819
93
Có tiền thì qua Hoàng Gia học, học phí mắc hơn những nơi khác nhưng xe cộ mới đẹp đàng hoàng có máy lạnh, lịch sự chu đáo, lớp học lý thuyết phòng máy lạnh đàng hoàng, kiểm tra đậu mới cho đi thi.
Hồi đó mình học Hoàng Gia, số giờ họ cho thực hành nhiều những chổ khác, mình vẫn thuê thêm giờ của họ và cả mấy chổ bên ngoài khác thì thấy xe bên ngoài tệ hơn nhiều.

Hạng B2
7/1/12
439
7.878
93
F1 e lẽ ra thi ngay trước dịch 5 ngày
Delay t3 này thi
cái này là có lịch thi trước lịch rồi bác, còn mấy khóa mới mở ngay sát đit dịch, thi 600 câu hết, nhưng bộ đề chưa chuẩn thì phải.CHúc F1 bác thi tốt, mốt bác đi nhậu có đệ đưa đón, phẻ re :D

• Like
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.015
76.911
113
Có tiền thì qua Hoàng Gia học, học phí mắc hơn những nơi khác nhưng xe cộ mới đẹp đàng hoàng có máy lạnh, lịch sự chu đáo, lớp học lý thuyết phòng máy lạnh đàng hoàng, kiểm tra đậu mới cho đi thi.
Hồi đó mình học Hoàng Gia, số giờ họ cho thực hành nhiều những chổ khác, mình vẫn thuê thêm giờ của họ và cả mấy chổ bên ngoài khác thì thấy xe bên ngoài tệ hơn nhiều.
lần e học
Thầy nhỏ hơn e hơn 12t mà nhăn nhó như khỉ
Chắc muốn vòi vĩnh
Xe lanor cũ yếu hay tắt máy bình thì sắp hết kkk
Mà HG nói chung tỉ lệ đậu rất cao

Hạng B2
4/5/06
404
2.819
93
lần e học
Thầy nhỏ hơn e hơn 12t mà nhăn nhó như khỉ
Chắc muốn vòi vĩnh
Xe lanor cũ yếu hay tắt máy bình thì sắp hết kkk
Mà HG nói chung tỉ lệ đậu rất cao
Bên HG nếu không vừa ý về thầy là cứ góp ý với trung tâm họ cho đổi người khác ngay. Lúc mình đi học chẳng phải xì ra đồng nào, học phí nó cao nhất nước rồi còn gì.

Hạng B2
7/10/19
362
2.295
93
Bên HG nếu không vừa ý về thầy là cứ góp ý với trung tâm họ cho đổi người khác ngay. Lúc mình đi học chẳng phải xì ra đồng nào, học phí nó cao nhất nước rồi còn gì.
A chọn thầy là a phải đi đúng thầy giờ thầy đó dạy, lúc e học hoàng gia đc cái mình chủ động time, rảnh lúc nào call, bên đó sắp xếp cho đi học rất là tiện cho học viên

Hạng B2
4/5/06
404
2.819
93
A chọn thầy là a phải đi đúng thầy giờ thầy đó dạy, lúc e học hoàng gia đc cái mình chủ động time, rảnh lúc nào call, bên đó sắp xếp cho đi học rất là tiện cho học viên
Lúc mình học toàn mình chọn giờ không à, trung tâm họ dặn mình không hài lòng ai cứ yêu cầu đổi nhưng mà mình cũng chưa yêu cầu đổi thầy lần nào.

• Like
Reactions: btpaul